1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Có thể các bà bán gạo ấy, quanh năm suốt tháng quanh quẩn với gạo, hiểu rõ giá trị gạo từng mùa vụ, nên mới ôm kiu đó đc á

6 Likes

Đấy là mấy bà " tổ lái, trùm đầu cơ " :grinning:
Chớ những người " ăn theo " thì làm giề có đc " đẳng cấp ấy " … nhìu khi còn nghe theo mấy bả lao vào ôm giúp mấy bả giá trên mây mà vẫn nghĩ mình đang đầu tư ấy chớ :woozy_face:

Nào ta cùng đếm : 5 - 10 -15 -20 … chúng ta là những nhà đầu tư vỹ đại !!! :woozy_face: - Nái said

4 Likes

Dạ nhà e đó làm về gạo, nên vụ này thấy hoài à, qtrong vẫn là vốn, trữ được ôm được đoạn dài ko

6 Likes

Ui … Trùm gạo đây rùi :kissing_heart:

4 Likes

Anh không giám nói được/ không được. Nhưng như câu trả lời này của em anh thấy phù hợp với anh vì anh không phân biệt được mấy khái niệm Đầu Tư, Đầu Cơ, Lướt Lát… :rofl: :rofl: :rofl:
Thích thì nhích thôi mà.

3 Likes

Dạ ko có này ba mẹ em rành thôi, chứ em thì chịu, qtrong sống từng ngày vs nó thì mới thấu hiểu được thôi

4 Likes

Nhất nghệ tjnh - Nhất thân Vjnh ! :partying_face:
image
( Internet )

5 Likes

Dạ đúng ạ, nào mình tìm hiểu sống với nó thì mới hái trái ngọt, còn chứng thì e toàn bị vả thôi khè khè

4 Likes

Cứ từ từ … quan trọng ta " Hiểu " vấn đề … từ từ rùi mới " Tjnh " đc :slightly_smiling_face:

6 Likes

Chừng nào mà nhìn trái trứng mà nó tăng nó giảm ko cảm xúc thì mới ổn áp đc ạ, h nhìu khi hưng phấn quá :frowning:

6 Likes

Báo cáo với ACE Làng Trứng đặc biệt là @Tammy.Tr Làdy rằng câu này là bạn ý nói đùa thui … chớ KHÔN LÉM! :expressionless:
Bạn ý đc xem là THÀNH VIÊN ĐẶT CÂU HỎI HÓC BÚA NHẤT đới! :grimacing:

4 Likes

Hợp lý rồi anh, thích thì nhích thôi :laughing: :laughing:

3 Likes

( Internet )

Mới ăn trộm của @mr_phenomenal :grinning:

3 Likes

Này chắc hot trend của 2023 :rofl:
Anh @thichthinhich fan bự, mua tặng @Tammy.Tr 1 bộ đi :rofl: đúng style của cô í rùi :rofl:

3 Likes

Bản tiếng Việt của cái bảng bữa @Tammy.Tr post nè anh em :rofl:

5 Likes

Nhà em buôn dừa hơn chục năm, có lúc giá lên lúc giá xuống, nhưng cũng làm dc hết chứ k nghe ba má em kêu nghỉ, chuyển qua bán món khác :sweat_smile:

4 Likes

Dạ đúng rồi, ba má e cũng ko nói nghỉ, chỉ e là ko theo đc kkk

4 Likes

Ui … :rofl:

5 Likes

Mong năm sau TT khởi sắc hơn như tấm ảnh của dk. Chúc mn kỳ nghĩ lễ 2023 vui vẻ

5 Likes

Chúc mn nghĩ lễ vui vẻ

6 Likes