1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

OIL thanh khoản bé…thống ko đu đc. chắc chỉ có BSR… :sweat_smile: :sweat_smile:

Vậy Thống Đệ chịu khó chờ nhé … Khi nào :oil_drum: có thanh khoảng như Rsb thì Ka sẽ báo cho biết để vào nè :hugs:

image

3 Likes

Có gì đâu Ka, em flex chuyện tối hôm qua.

1 Likes

Bán :gorilla: tất tay :mechanical_arm: hở Lục Bình? :face_holding_back_tears:

image

3 Likes

Hay liều một phen tìm cơ hội đổi VF9, bán :gorilla: múc :gorilla: trên sàn :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth: anh @bangthong_tamquoc bảo kê :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

Thống Đệ ko có Lỗ thì lấy gì mà Bù ? :tongue:

3 Likes

Có gậy vẽ rồng :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

Ý Lục Bình là @bangthong_tamquoc có cây đũa thần hở ? :man_mage:t2:

image

2 Likes

Ui, chắc không kì diệu đến nỗi lên tới…sao, có chăng là hên xui lên đỉnh thôi ạ. :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

2 Likes

theo a thì ko lên vào :gorilla: nếu tài chính hạn chế… vì cụt vốn với bác a đấy… tt đầy con ngon mà. con của đại ka cũng ok lắm :oil_drum:. khu CN có SZC KBC nhà ở có thầy a… CK có SSI . thép có nam kim hoa sen. đừng vào :gorilla: :gorilla: :gorilla: :gorilla:

Ui … lại yếu mềm trước cái đẹp giống … Ka rùi :joy:

1 Likes

May quá Ka ạ, chứ nếu mà anh ấy nói, em cứ mua :gorilla:đi, lỗ anh đắp có mà em mua liền ấy. :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

Ủa, dì dợ, thị trường lên gần 9 điểm mà tk em nó đứng yên là sao, thật bất công :thinking:

:joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Ờ … :joy:

image
( Internet )

1 Likes

Nhanh trí bán hết đu trứng xanh tím cho chuẩn trend :kissing_closed_eyes:

1 Likes

c ko thấy thư thái mua hàng lúc này hở

Chị trả giá ghê quá nên chưa ai bán :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ơ, cao thủ cho xin 3 chữ cái đi nào :stuck_out_tongue_winking_eye:

VTN nha chụy mua 6.2 nhoa nhoa