1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

hihi Ka nhớ vỗ đít lãi giúp e nha

3 Likes

Lâu lâu nói thật 1 lằn mà ae ko tin :sweat_smile:

1 Likes

Ka chịu :joy:
Chỉ có ThốngKa @bangthong_tamquoc mới giúp được Đệ thui :hugs:

1 Likes

Ai ng.u thì ráng chịu chớ nhắc gì dk :kissing:
Oh em quên che số tk :roll_eyes:

4 Likes

Rùi post hình chưa ? :kissing:

2 Likes

Ủa sao phải cảm ơn?
Cái này tự em mua bán mà?! :roll_eyes:

Cục này trc Tết em cân 2 phiên sàn xong ôm chờ nó mới lên :roll_eyes: chớ có dễ đâu :kissing::flushed::hot_face::pray:
Nay em zìa nhà nghỉ ngơi thôi, quá xá mệt, k đi công ziên ngắm cá nên k có hình đâu :kissing:

:nerd_face:

4 Likes

Ủa, lấy cái chung bỏ zô cái riêng hở ta?! :kissing:
Hãy như em :kissing: ủng hộ ae Grab là ủng hộ xăng dầu của Nhà nước :hugs: đừng ủng hộ taxi xanh của bác :gorilla: chúng ta phải tiết kiệm điện :hugs: tiết kiệm điện là nghĩa vụ của nhân dân :hugs:

Đi ké Vinbus thì dc nhá ae :hugs: cuối tuần mua ly cf lên Vinbus ngồi tới Vinhomes Grand Park q9 thăm biển nhân tạo, xong lên Vinbus về lại… ok phết :hugs: tiết kiệm sơ sơ cũng mớ tiền :hugs:

Là Trứng Thủ chuyên nghiệp, bạn không có nghĩa vụ PHẢI sống chết với bất kỳ trái trứng nào. Tất cả chỉ là những chuyến tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp :disguised_face:

• Andjku
3 Likes

Hiến Kế Sếp chuyển qua Chiên Trứng - Lấy ngắn nuôi dài :stuck_out_tongue:

Ngon :yum: @bangthong_tamquoc

2 Likes

Em thấy dân tình đồn thổi là sếp get nhân viên chiên chứng lắm :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Bạn bè em ở ngoài chiên chứng ý, ko ai dám nói với ai câu nào :stuck_out_tongue:

Chị bị nghiện đi :bus: á , chắc do chị ở chỗ này tiện đi :bus:. Ở HN vào khu nội đô cứ gọi là đặc sản tắc đường, đi lại mệt mỏi lắm, chuyện phải trèo lên vỉa hè, lạng lách :laughing:

3 Likes

Cái này gọi là:

Đứng ở vị trí nào thì phải cư xử theo đúng vị trí đó :unamused:

Sếp:

• Cty là gia đình, chúng ta phải toàn tâm toàn ý vì công ty, chiên trứng có thể khiến các bạn thiếu tập trung, xao nhãng công việc, tôi rất ghét những ai làm việc riêng trong giờ làm, đặc biệt là chiên Trứng :angry:

• Các bạn đã rõ chưa ?

• Dạ rồi ! Dạ rồi - @khigias2 @Nguyen_Dien @bangthong_tamquoc @Hoai_Nam_Tran đồng thanh said.

• Tốt ! - Sếp hài lòng - Cố gắng làm việc nhé

Nói đoạn Sếp đj dzìa phòng. Mở máy tính lên thở phào nói:

• May qớ vừa kịp 9h :face_holding_back_tears:

image
( Internet )

3 Likes

Ý Ka là cổ vũ cho sếp chiên, để sếp suốt ngày nhìn bảng. Mình cafe thoải mái 14h25 có mặt cq là ổn.

Lịch họp sẽ luôn là: sáng gần 9h xong, chiều 15h bắt đầu họp á Ka. Thời điểm xin được ký duyệt dễ nhất là 8h45- theo em hiểu thế.

Có khi nào ổng nghiện quá dẹp tiệm dẹp cty hông anh :stuck_out_tongue: để anh em tập trung chiên chứng :laughing:

Người ta gọi là giờ hoàng đạo ý anh nhỉ , bữa nào mà chứng tăng xanh tím thì xin ký gấp, bữa nào đỏ lòm thì bật chế độ “né” anh nhuỷ :rofl:

3 Likes

E rất chuẩn: vừa đúng vị thế, vừa đúng thời điểm.