1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Zị là lý do em ko dám giới thiệu sếp em lên trên f này đới anh :stuck_out_tongue: để thi thoảng cà chớn nói xấu sếp vài câu :joy:

3 Likes

Ka hok hề nhắc đến vấn đề thăng thiên vì Ka thừa bít nó chỉ là trò chơi chuyền thong ở thời điểm hiện tại :joy:

4 Likes

Chỗ em còn nghiêm hơn :kissing: rờ dt nhiều là lên thớt :hot_face:

Ngày mới vui vẻ :slightly_smiling_face:

5 Likes

Chà … Để chụp rõ giọt nước thế này thì ko đơn giản :astonished:
Thanks Bạn vì những tấm hình đẹp :hugs:

7 Likes

Đẹp quá ạ

4 Likes

Bài ca thăng thiên hả Ka

3 Likes

Chúc Ka và cả nhà ngày mới bình an

image

5 Likes

Ko tranh thủ à ? :wink:

4 Likes

image
:)))) dạ theo Ka

4 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Tuyệt zời bác ui , người có thẩm mỹ chụp khác hẳn so với tui nà :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

An bình ko mọi người

image

1 Likes

Lên bài

3 Likes

Có những chiêu trò dùng đj dùng lại vẫn hiệu quả … nhưng ko phải đối với Ka :joy:

5 Likes

Đọc báo

2 Likes

mà sao sài hoài luôn á Ka, nhờ v mà bắt bài hả Ka

3 Likes

nhưng mà lái Ó nói, t ko kéo đó

Nhà đầu tư said “tau chờ” vì tau ít vốn lắm chứ mài nhiều vốn lắm á :grin:

Ko có gì THẬT SỰ MỚI trên Trứng trường dù hình thức có thể khác nhau ở mỗi trường hợp cụ thể :nerd_face:

• Andjku
5 Likes

:relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed:

6 Likes