1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Nhìn vào quá khứ giá hơn 100k còn dám mua, thì cớ gì hiện tại 20x không dám mua hả Ka? Tử thủ chờ lên đỉnh cũ :muscle: :muscle: :muscle:

Đây gọi là rút kjnh nghiệm ư ? :kissing:

Thì em thấy trên F này nhiều người hay nói vậy, trước giá xx còn dám mua, giờ giảm xxx phần trăm, sao không dám đua. Lên tàu…tui lái :grinning: :grinning:

2 Likes

:slightly_smiling_face:

4 Likes

Ai lên xứ Lạng cùng em :stuck_out_tongue:

4 Likes

Đó là Biểu hiện của sự chấp ngộ ! :pensive:

Bởi mới nói:

KO PHẢI CỨ SAI LẦM LÀ RÚT ĐƯỢC KJNH NGHIỆM. BẠN CHỈ RÚT ĐƯỢC KJNH NGHIỆM KHI BẠN THỪA NHẬN CÁI SAI ĐÓ LÀ DO LỖI CỦA MÌNH VÀ CHỈ CẢI THIỆN ĐƯỢC KHI TÌM RA NGUYÊN NHÂN CŨNG NHƯ GIẢI PHÁP KHẮC PHỤC HỢP LÝ.

• Andjku
5 Likes

Em có trong này không đó @Nguyen_Dien

2 Likes

Em thấy giờ ngừ ta không biết mục đích là lan tỏa tình yêu yoga hay PR, hay thích khoe body từ bộ đồ bó sát đó, mà giờ biểu diễn ở khắp mọi nơi, từ đường phố, biển và cả văn nghệ hội phường, thậm chí vào cả đám cưới…:thinking::thinking:

4 Likes

Bộ đồ thần thánh :joy:

3 Likes

Trường con gái Ka phải ra thông báo ko cho phép phụ huynh mặc đồ gym vào trường :joy:

Có gì khoe đó thật ra cũng ko sai … sai ở chỗ khoe nơi ko phù hợp :sweat_smile:

4 Likes

Ui zời em vẫn mặc đồ gym đi đón cháu quàiiiii :kissing:
Mà em mặc thêm cái áo khoác dài tới giữa đùi :kissing: k có thấy ai đuổi hết :hugs:

2 Likes

(Ảnh đi mượn)

Hú hú sắp tới em phải ra 1 chuyến mới được :rofl:

3 Likes

Hông hông có em nhoa :rofl:
Ra đường a hông nhận ra em đâu vì em thường bịt mặt và kín mít từ đầu tới chân nà :stuck_out_tongue:

1 Likes

:grin:

1 Likes

Em nhìn chỗ này thấy quen quen nà @Andjku :smile:

Chúc đại ka và anh chị em làng trứng một tuần mới may mắn :four_leaf_clover: :moneybag: :moneybag: :moneybag: :moneybag: :moneybag: :moneybag: :moneybag: :moneybag:

4 Likes

Chớt chớt s quen quá dị

Chúc Ka và cả nhà ngày mới thư thả

4 Likes
2 Likes

Chúc Ka @Andjku và cả nhà tuần mới vui vẻ.

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
C đoán em ko nghĩ ra đâu :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
P/s : Trong sáng lên :laughing:

3 Likes