1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

e trong tối quen ùi

Một trong những sai lầm kjnh điển của trứng thủ cá nhân là " Thấy trái trứng sideway kéo dàivùng cao ko chịu giảm thì kết luận rằng " nó đã tạo nền, đổ bê tông an toàn các kiểu con đà điểu …"

• Tại sao nghĩ vậy là sai lầm?
  • Vì có những cuộc chơi ko đc tính bằng tuần hay bằng tháng … Nó chỉ “kết thúc” khi Ai đó “đạt đc mục đích” mờ thui …

image

( Internet)

5 Likes

cúm ơn c thư ký nhắc nhở nha

5 Likes

Có ai nghiền mật mía như em hơm :stuck_out_tongue:

e tưởng này là bịt đường ăn tàu hủ chớ

1 Likes

Ở ngoài bắc thường ăn với bánh Gio này :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

e cũng mê, mà mập lém

:smiley:

Mời ae nghe nhạc

4 Likes

Anh đã warning từ sớm mà các chú cứ lì nhá :yum:

Bắt trend

( Internet )
Thật ra là có 3 cách và cách thứ 3 là kết hợp cả 2 cách trên :relieved:

4 Likes

Ủa bộ muốn gần gũi là ngta cho hở dk?! :kissing:
Lỡ ai cũng như ai, cũng muốn gần gũi ng khôn hơn mình, thua mình là k chơi… zị thì làm sao?! :kissing:

Ủa bộ muốn gần gũi là ngta cho hở dk?! :kissing:

=> Mún chưa chắc đã được nhưng chắc chắn là có cơ hội hơn việc Ko mún hoặc thậm chí ghét :relieved:

Lỡ ai cũng như ai, cũng muốn gần gũi ng khôn hơn mình, thua mình là k chơi… zị thì làm sao?! :kissing:

=> Làm gì có chiện ai cũng như ai ? Có rất rất nhìu người ko ưa kẻ hơn mình, thậm chí thjk làm ngược với điều mà kẻ mình ko ưa dù thừa bít thế là sai … ví dụ Ka bẩu loại bỏ hoàn toàn :apple::bug: vẫn đầy kẻ ko những ko loại bỏ còn mua thêm và hô hào người khác mua dù sau đó nó ra đầy tjn xấu :joy:

=> Có ai nói rằng " Thua mình là ko chơi " hả ? :expressionless:
Họ chỉ ko chơi nếu kẻ thua kém mình quá xa hoặc cư xử quá kém ( kính trên nhường dưới )

5 Likes

Trong khi chờ hái quả ngọt, em dành ít cash và time ít ỏi còn lại để all in 2 quyển này. Không biết trong 1 tháng có luyện hết không :thinking::thinking:

2 Likes

Thôi già rồi ngủ sớm giữ gìn sk đi dk :kissing:

Ngủ trước đj, nhớ để đèn lát vào :relaxed:
Dà rùi ko có đèn dễ vấp té :face_with_spiral_eyes:

Tammy kêu đi ngủ chị mới xem giờ, ủa mới gần 10 giờ mà…

1 Likes

Đọc “Con c.hó của dòng họ Baskerville” trước đi chị :hugs:

2 Likes

Em ngủ là tắt tối thui, kéo rèm kín mít, chớ sáng khó ngủ :kissing:
Bthuong 9:30pm em ngủ rồi c @ngaydepseden :kissing: