1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

thế lúc a hô múc. a còn đi cắm cả sổ múc thì các chú thụt hết zái lại. vậy những lúc a chốt thì a cũng lên âm thầm chứ nhỉ.a có hô mua những con a chốt đâu. :grin: :grin: a chỉ hô những con a đã mở mua mới rồi.

3 Likes

dô dầu vs ace đi a, dk mời tha thiết v mà

2 Likes

Đề nghị tất cả quý anh chị em, KHÔNG mời @bangthong_tamquoc Thống Ka mua gì nữa hết nha! :kissing:
Ngta bao la xèng rồi, cứ để ngta xông pha chứ!

3 Likes

Đang tính cử Làdy làm thuyết khách :weary:

( Internet )

2 Likes

a đơn phương độc mã 6 năm nay rồi mà… cũng muốn kết nghĩa vườn đào với đk với 500 ace lắm. cơ mà để lên bàn cân so sánh với mấy mã của đk thì vào thời điểm này đối với thống là chưa hợp khẩu vị. thống sẽ vào yên tâm :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Chúc ace làng trứng gặp may mắn

7 Likes
  • Nếu bạn mua 1 trái Trứng mà “không tìm hiểu” - Giữ 1 trái trứng mà “không kiểm soát rủi ro” - Bán trái Trứng vì bị bắt bán hoặc vì có thằng nào đó rủ bán - Thì rõ ràng bạn đang " đầu cơ" hay " đầu tư mạo hiểm":(
  • Ngoại trừ hàng giả, hàng dỏm “miễn bàn” :-jthì mỗi trái Trứng tốt cũng có thời có đoạn của nó :-B. Việc ỷ y vào “danh hiệu Trứng tốt” bất chấp “diễn biến thực tế” và đặc biệt là " rộng lượng mua vào khi giá nó đã trên mây" là nguyên nhân chính khiến bạn thất bại khi tự gắn cho mình cái mác " đầu tư" ;))
    (Một tay gà mờ trình còi vớ vẩn chia sẻ…)
7 Likes

ngàn tim cho bà c

3 Likes

He he! Mấy ai hiểu lắm về câu chuyện này đâu Ka nhỉ :thinking:

Nhắ nhẹ là đợt cát này múc từ chân lên xây! Còn vị quảng cáo chuyển từ mỏ về 2 triệu tấn thì nó ko có nói là chuyển về xây cái lâu đài hay san nền nhé .
:relieved:[quote=“Duduconxanh, post:914, topic:725320, full:true”]
He he! Mấy ai hiểu lắm về câu chuyện này đâu Ka nhỉ :thinking:

Nhắ nhẹ là đợt cát này múc từ chân lên xây! Còn vị quảng cáo chuyển từ mỏ về 2 triệu tấn thì nó ko có nói là chuyển về xây cái lâu đài hay san nền nhé .
:relieved:
[/quote]

8 Likes

cám ơn bác Đu Đủ đã giải thích thêm cho mn ạ

5 Likes

Cám ơn anh đu đủ, em cũng ko hiểu được sâu, may mờ anh nói thêm cho tụi em :kissing_heart:

6 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy:

6 Likes

Ka thật ra đùa thôi … Chứ Trình ThốngKa của Làdy cần gì tham khảo Ka :sweat_smile:
Ka còn đang tìm đọc các comment để tham khảo Phượng Sồ nà :peacock:

2 Likes

Đính chính là không phải của em nha.
ngta zợ con có chủ sở hữu khẳng định chủ quyền hết rồi, dk nói thế thì có mà… chớt em!

2 Likes

Em đang chờ 10.x là húp dc rồi mà bác mong về 9.x thì liệu có dc ko nhỉ

Câu hỏi rất hay! :)
Trả lời:

• Mỗi trái trứng được mình chọn ngoài yếu tố chất lượng thì phải thoả mãn yếu tố vùng giá hời :x
  • Danh mục đầu tư của mình rất rộng hơn 20 trái trứng :xNếu một trái trứng nào đó ko thoả mãn vùng giá hời thì… thôi :))
    P/s: Trái trứng này ăn 2 vòng, mỗi vòng 20% rồi :D/ Ăn thêm vài vòng nữa cũng bt thôi :p rất có duyên

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

có phải nồi cơm ko đk @Andjku

5 Likes

:cold_face::cold_face::cold_face: kinh khủng, 154 tỷ thu hồi sung quỹ NN

5 Likes

Kk lúc này chắc ĐK đang lướt sóng DNV đoá chị năm 2020, lướt siêu lắm :joy: :joy:

3 Likes

Qua đk có nói chị là ai đó chắc phải là 1 tay lão làng đới :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

4 Likes

Mình ko tjn ai kể cả chính bản thân mình bạn à! :)
Tất nhiên sau khi phân tích lỹ lưỡng ta sẽ phải đưa ra một " dự đoán" và… chờ Mr Market cho ta bít dự đoán của ta “có chính xác ko!?” :-B
Nếu dự đoán của ta khớp với Mr Market thì " wow" cứ thế triển :D/
Nếu ko thì " cũng chả sao" :)) Ta điều chỉnh lại cho phù hợp o:-)
Thế nên " Dự đoán rốt cuộc cũng chỉ là …dự đoán mà thôi! ~X(

“Vấn đề là mua lúc nào " sau khi” đã xác định "nên mua con nào " :-B

• Andjku
7 Likes

:joy: :joy: :joy: thống soi từ năm ngoái

4 Likes