1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

thị trường gần về tết :joy: :joy: :joy:

6 Likes

tt phân hóa… a chọn đúng thì đc ăn. ai chọn sai thì cứ nằm đó đến tết. chúc ae ngày mới vui vẻ :joy: :joy:

2 Likes

Các cô chú, anh chị mà muốn trẻ …thì làm như vậy nha. :smiling_face_with_three_hearts:

Nếu 1 năm mà chưa trẻ hoặc chưa giàu thì làm thêm 1 năm nữa…
Tiếp sau 1 năm nữa mà chưa trẻ hoặc chưa giàu thì làm tiếp 1 năm nữa…
Chắc chắn là vừa trẻ và vừa giàu ạ. :smiling_face_with_three_hearts: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Khi nào cháu thực hành xong các bước trên, mà thấy có tác dụng, thì mới đưa ra kết luận dc cháu ạ :kissing:

3 Likes

Ok anh!
Ae nhà anh Ku ghi nhận, là anh thuộc trường phái khác ae trong đây, thế nên đường ai nấy đi, lâu lâu ghé zô gáy góp vui cùng ae là dc :hugs:

1 Likes

Vào ngắm gái :face_with_raised_eyebrow:

1 Likes

Ủa?! Có gái nào để ngắm hở dk? :kissing:

1 Likes

:point_down:

3 Likes

Dáng người chung thủy.

2 Likes

Đọc báo :rofl:

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Làdy trẻ người non dạ, suy nghĩ cũng có phần cảm tính … Đường là của chung làm gì có của riêng ai đâu mà nấy đj … còn ai thjk đj lối nào thì cứ đj theo lối đó … Khi nào đj chán … nản thì lại rẽ qua lối khác … :rofl:

2 Likes

trên F này có hàng nghìn PIC. đâu phải PIC nào thống đệ cũng vào comet. vào gáy như PIC đk đâu nhể. :grin: :grin: :grin: :grin: :sweat_smile: chỉ có ae quý mến nhau. thì thống vào thôi ạ. thống cũng quý dk.kkkkk còn còn cùng chung vận mệnh thì thống còn phải xem nâng lên đặt xuống nhiều. tạm thời thì cứ cộng đồng chia sẻ tương lai. :grin: :grin: :grin: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Còn ăn dưa hấu :watermelon::watermelon::watermelon: dài dài tới Tết :rofl:

4 Likes

ủa sắc xanh lạ quá Ka ạ

haha

1 Likes

:kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Là mua 10 giá 10000 hay mua 10000 giá 10 !? :kissing:

2 Likes

Sao cũng dc anh Ku ạ! :kissing_smiling_eyes:
Khi nào tới điểm bán hú em nha.

1 Likes

Em tui giàu ghê :face_with_spiral_eyes:

1 Likes

Em ngoài cái thân ra chỉ có tk ck, ngoài ra k còn bất kỳ tài sản gì nữa hết :rofl:

1 Likes