1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Anh Kool :expressionless:

Cơ mờ … Đường là lối đj chung … đôi khi chen chúc đj cũng vui … đúng hem Thống Đệ @bangthong_tamquoc !? :joy:

3 Likes

mua đơn giản hé c kkk

3 Likes

Thế thì dk sửa nick đi nha.
hình ảnh

3 Likes

Lâu nay tui nói rồi mà, model của tui là mua bán gì cũng quất 1 vài phát là xong, chớ k có đặt chờ mỗi ngày :joy:

1 Likes

[quote=“Andjku, post:946, topic:725320”] :grin:
Cơ mờ … Đường là lối đj chung … đôi khi chen chúc đj cũng vui … đúng hem Thống Đệ
[/quote]

ý … ý của em tôi là…ông ko cùng chung vận mệnh với aem tôi. thì ông thi thoảng vào gáy cho xôm thôi. ko mồi chài mời kéo. như thế hạ giá quá. @Tammy.Tr đúng ko em tôi

1 Likes

thế bán gì rồi

Sai béttttttttttt!
Ý em là khi nào anh có hàng xanh tím thì zô đây gáy để ae chia vui.
Ngược lại, khi ae trong đây có hàng xanh (upcom nên k mơ tím) thì anh zô đây gáy phụ ace.
Thế thôi! :hugs:

Chắc bán Ip15 với con xe hum bữa … nên mới nói :point_down:

Mấy thứ tiêu sản đó ôm làm gì :kissing: có khi nó hại mình :face_with_raised_eyebrow:

Có Vk bơm máo :hugs: chốt BTC :rofl:

bất ngờ quá Ka ạ

Có gì mà bất ngờ?! :kissing: chúng ta biết nhau hơn năm nay rùi mờ :kissing:

Hàng này tới nay vẫn còn bị chê dữ lắm ae ạ :relieved: còn nặng hơn cả ông thần Pxx :relieved: nên em quất cục to cũng có nghĩa là em nghỉ Tết sớm đấy :face_with_raised_eyebrow: để bớt cào phím, đọc và suy ngẫm cho giống các đàn anh :face_with_raised_eyebrow:

tết này e hứa ko ăn dưa hấu nữa

After U sell … :ghost::ghost::ghost::ghost::ghost::ghost:
image
image

1 Likes

Em nghỉ Tết đây!
Bye!
See ya! :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

image
mời 500ace… :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: ace nào ăn thống chia sẻ. mát ruột đừng cay cú :gorilla:

1 Likes

Trong này ngoài Thống Đệ và @Dung_Le thì ko có ai sở hữu hst :gorilla::orangutan::monkey: cả nên hok ai cay :owl: cả Thống Đệ nà :hugs:

Ka chỉ lo @khigias2 @Duduconxanh và Thống Đệ và Anh em đã có gia đình … vì dzìa nhà Vk nói:

• Trứng biểu từ đầu năm tăng liên tục … mua :ring: cho vợ nhé :kissing_heart:

Ko bít lúc ấy phải trả lời seo cho ngầu? :joy:

( Internet )

2 Likes

Tự đi mà mua, Khỉ said

1 Likes

em ngậm đắng nuốt cay 5 tháng nay rồi. từ lãi 1 con VF8 mà trở thành lỗ ngược. cũng cay cú lắm lắm. nay cho ace thửu cảm giác dưa hấu tý… cảm giác nhẹ nhàng. muốn ở vị trí ko ai ở đc thì phải chịu cảm giác ko phải ai cũng chịu đc. ấy vậy thống vẫn vào PIC a tôi gáy ầm ầm :gorilla: :gorilla: :gorilla: :gorilla:

2 Likes