1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Trước đó thì em thử tìm ra lý giải tại seo anh bẩu

Tập Trung vào :squid: và để tỷ trọg :ear_of_rice: ít nhất đj :smirk:

6 Likes

hàng đấy nó đi chậm è è à anh, đợi tí nữa các bác chốt xong thì em canh hạ rồi xem tình hình

5 Likes

Đừng vội trả lời :sweat_smile:

6 Likes

em canh thôi xem tình hình mà chít thật, ls cứ thế này thì phi tít mất, nhẩn nha thôi dk

4 Likes

Đi tắt đón đầu trước đi vị huynh đài :grinning:

6 Likes
3 Likes

Em đùa thôi, nhiều lúc em vẫn phải tự tưởng tượng mình là lái để tránh suy nghĩ theo đám đông đây. :wink:

3 Likes

Hehe chị tưởng là phải đặt mình ở vị trí nào để biết được hành động của mình chớ :kissing:
Chị đùa thôi nhớ :rofl:

4 Likes

mất công tưởng tượng, đưa mình vào vị trí ít người ngồi để phản biện chớ. :blush:.

5 Likes

Ý hay :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Bữa có pic nào đó bẩu là liệt kê các cao thủ trên f. Nói thiệt là tất cả các cao thủ trên f hoặc chỉ là mở pic trên f, bằng 1 cách nào đó mà chị đã từng giao lưu hoặc có trong 1 nhóm. Nên chị hiểu các cao thủ lắm, thấy mọi ng comment, mà hổng dám có ý kiến ghề :grimacing:

4 Likes

Đọc lại câu chuyện thạch tùng và bác tài xế nhỏ thôi chị, theo ít cho nhanh, nhiều loạn lắm. :smile:

5 Likes

À đấy là chị kể chuyện thôi, ngày trước mới vào f, chưa được ở làng trứng nên cứ lang thang vậy. Nằm ở nhiều nơi, nghe nhiều chuyện, ngẫm nghĩ nhiều việc, nên mới tìm được nơi phù hợp và bản thân mong muốn thích thú khi ở lại thui á, tính chị nhiều khi lại nhiều chuyện, thấy em hay hay nên mới tag em vào nhiều câu hỏi của đk ý.

6 Likes

Ai mới vào chả lang thang, em cũng lang thang chán chê rồi. :grin: :grin: :grin: mà dk hỏi khó bỏ xừ nên được, mà trả lời xong kiểu gì ổng cũng bảo gần được rồi, tí nữa. :grin: :grin: :grin:

6 Likes

Phải nghĩ chứ, mới nhớ lâu được :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Cơ cấu lên tàu mực rồi các bác

5 Likes

dk @Andjku chúng ta có nên nói lại là tàu mực :octopus: là tàu gì không đại ca, em sợ nhầm tàu rồi, xge à dk

3 Likes

Cứ yên tâm ko nhầm con hàng đâu nhá :rofl:

3 Likes

đùa chút thôi c, đã là sóng không có chuyện ngày 1 ngày 2 được, chỉnh cũng là bt nên trêu dk tí

3 Likes

Đúng mã nhưng kí hiệu sai rồi nhé, :octopus: là bạch tuộc, đây mới là mực :squid: Làng Trứng dùng. :grinning:

3 Likes

phew, chắc đúng ạ

3 Likes