1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

“Thường Sơn Triệu Tử Long,
Một thân đều là đảm.”

Anh vẫn chưa dám đụng vô bđs.

3 Likes

Điểm hấp dẫn ma mị của Trứng lởm - Trứng có vấn đề thật rất dễ hiểu nhưng khó tránh - Đó chính là sự Tăng giá của nó! :nerd_face:

• Andjku

Kiếm tiền Trên Trứng Trường thực ra CỰC KỲ DỄ, tới trẻ con cũng có thể làm được. Thật! Tôi ko hề nổ đâu… Để Tôi chỉ cách cho các bạn nhé:

• Mở bảng điện lên, cứ Trái nào xanh gần tím thì múc! Khả năng có lời NGAY VÀ LUÔN là cực kỳ lớn! Thế … Kiếm tiền quá ư là dễ … chỉ là … à mà thui …
  • Andjku
8 Likes

Hôm nay hai bài này hợp không khí đây anh.

5 Likes

Dk đừng xúi bậy em út. Hiếm có má mi nào thích em lắm :relieved:

2 Likes

Nghe nhạc làm anh nhớ tới cậu em @TommyJerry :worried:
Cậu em ý coi vậy mờ lạnh lùng dứt khoát quá! :face_holding_back_tears:
Bỏ đj ko nói dù chỉ 1 lời từ biệt Andjku Anh mềnh :sweat:

5 Likes

Thằng em trai em đang kẹp lô đất ngoài QL13, lâu nay gồng lãi bank mún ná thở, vừa rồi lại mới mất việc đây :smiling_face_with_tear: trong khi nợ bank vẫn còn, mỗi tháng trả 25 chai.
Dk cứu nó zới! :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

3 Likes

Em nhớ a Tơm quá hichic

5 Likes

Này e thấy giờ đang nhiều lắm chị ạ

6 Likes

Hichic lâu giờ đọc báo thấy xa xa, ai dè nay tới ng nhà tui luôn :joy:
Ờ mà k sao, nó vẫn còn mớ BTC, nghe bảo còn gồng dc 8-10 tháng tới :joy: trong khi chờ kiếm ziệc mới :joy:

6 Likes

Qua cơn này ấm lại nhiều khi lại ngon c ạ

4 Likes

Andjku hok phải Thần Thánh nên ko cíu ai đc cả :disappointed:
Andjku chỉ cố gắng làm thật tốt việc mình có chuyên môn và chia sẻ nó tới mọi người - những ai hữu duyên :relaxed:

Ngay cả trong room này thì mỗi ace đều có tính cách và quan điểm riêng, và kết quả chiên của mỗi thành viên Làng Trứng cũng rất khác nhau dù cùng sjnh hoạt trong Làng Trứng Làdy ợ :relieved:

8 Likes

Haha giá 20 của em là để mn chiêm ngưỡng để có động lực ngắm thôi ( 20 còn múc hà cớ chi 12 k tham )
Còn việc NVL em k đu giá 14 huynh à, với lại mua bán mà nghĩ win - win thì huynh là Nái à :relieved::relieved:
Còn tin mật hay k thì em k biết, e biết thì sáng nay e ôm 50k giá 12.8 rồi rung đùi thôi huynh :penguin:

4 Likes

Đúng r dk Tư Mã Ý :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Em không biết ảnh đang bận việc gì hay không. Vẫn mong có ngày ảnh trở lại.

5 Likes

Em giỡn thôi ấy mờ.
Mà nghe đâu chỗ đó cũng tiềm năng, nó còn trẻ, ráng gồng, từ từ ấm lại thì dc nghỉ ngơi sớm, khi đó tha hồ ở nhà làm trader như ý nó thích :joy:

3 Likes

Thế đệ có bít câu nói trọn vẹn là giề ko? Quynh quên mất dùi, cô vy rõ khổ :sweat_smile:

4 Likes

Wao thế mà ko show cái 50k cho e xem kkkk

3 Likes

Ý đệ ý là 12.9 … 12.9 … @khigias2 ợ … Đệ ý typing nhầm nè … Quynh bít mờ :innocent:

3 Likes

Này là case kinh điển luôn đó em. Nhất là nv cty bđs thường ai cũng kẹp nhà kẹp đất sau khi mất việc. Đồng nghiệp cũ (haiz) của anh mỗi tháng cũng phải gánh 30tr tiền ngân hàng do kẹt vụ đất. Mấy sếp lớn dính vài căn biệt thự/shophouse thì anh không biết mỗi tháng trả lãi bao nhiêu.

6 Likes

Nhưng e thắc mắc sao lại sếp lớn cũng kẹt ta

3 Likes