1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

e lại đoán a @Ilifetowin nói con vnl á dk ơi

3 Likes

Càng lớn thì ko chỉ kẹp dát kẹp nhoà … mờ còn kẹp cả trứng giá trên mây chăng? :wink:

4 Likes

Chờ T+ về r e nói cho dk nghe. :laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Anh nói thật! Anh rất thjk đệ. Chúc đệ may mắn :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Em thì tin sếp càng lớn càng đánh hơi được mùi chứ dk kkk

3 Likes

Sai … quá sai … Tại seo sai thì anh ko giải thjk đâu … nhưng @NPN1989 hiểu rõ việc này :relieved:

6 Likes

ơ lỡ ùi mấy a thông não e vs

4 Likes

Nv thì bị quản lý thuốc, ql thì bị giám đốc thuốc, giám đốc thì bị lãnh đạo tập đoàn thuốc…

Thật sự khi vào sóng đất lợi nhuận khổng lồ làm người quên đường về luôn em. Nhưng khi nước triều rút thì xem ai gồng được tới khi triều lên. Mà thời gian này phải tính bằng năm.

Thật ra trong chuyện này cũng không đổ lỗi cho ai được. Cùng lắm thì đợi hôm nào mưa to sấm đánh đùng đùng, chạy ra ngoài sân gào to câu kinh điển trong phim truyền hình:” Ông trời ơi, sao ông đối với tôi ác quá vậy.”

4 Likes

Tính ra :squid: chỉnh cũng hong về đc .55 c @Nguyen_Dien ạ huhu

3 Likes

Haha, vâng ạ. Em cũng quý dk về những kiến thức cho Làng Trứng nhưng do em chấm phá quá nên chưa thấm nhuần pp của dk :laughing::laughing::laughing:
Cảm ơn dk về lời chúc :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

5 Likes

Trong cái rủi có cái may, là em trai em làm ngành digital marketing nên kiếm việc cũng k khó anh :smiley:
May mà còn single chưa zợ con :joy:

5 Likes

vậy thì ổn chị ạ hi vọng e ấy sớm ổn định lại

4 Likes

Ko seo, Thanh niên cứ trải nghiệm. Khi nào mệt mỏi như lão đệ @Duduconxanh thì cứ về với quynh :hugs:
Chỉ cần đệ nhớ kỹ lời hứa cần thư ớ … là quynh luôn quý đệ :grin:

3 Likes

Ta " đã " phát tín hiệu rùi. Tại con ko " nhận ra " thui! - Ông trời said :triumph:

3 Likes

Haha, về CT đệ dẫn dk đi Tô Châu luôn cho thư giãn :relieved::relieved::relieved:

2 Likes

Anh từng đu mực hồi 24 với 19 nên thật ra rất sợ khi nghe đk hô con này. Nhưng ngồi nghiên cứu một hồi thì thấy giá hồi giai đoạn này quá thơm nên lên thuyền luôn. Hơn tháng qua lợi nhuận cũng đủ bù hai đợt bắt đáy trước đó.

5 Likes

E cũng đu con này và cắt lỗ 2 lần, nhưng mà kệ thôi ạ, lúc dk bảo mua e mua nhưng tỉ trọng ko cao đến tầm 12x e mới full dần

nãy e nhắc .55 vs bà chị e, vì lúc đó bả mua mà e lỡ lên :dragon_face: mất rồi

mà mua con mình từng cắt lỗ nó ngờ ngợ, bởi vì vậy hôm trc thay vì mua :squid: giá tốt e lại chọn :dragon_face:

3 Likes

:point_down::point_down::point_down::point_down::point_down::point_down:

7 Likes

Dạ e biết điều đó dk ạ, nên e trung hòa cảm xúc mình lại nè kkk

4 Likes

VNL về 17 là có nha, lúc trước ko ai tin là nó về 14c vậy tại sao lại ko tin nó về 17 :relieved:

3 Likes