1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

bả nhanh lắm dk ơi sáng e mới khen bả nữa nè

6 Likes

Hihi em lọc lại bài viết thì thấy bài này. Lúc dk viết là tháng 5/2022 à :slight_smile:

5 Likes

Có nhìu bạn cứ hỏi ngang ngang, anh đều trả lời " chịu khó đọc ngẫm các comments " và họ ĐA SỐ đều ko thấy cần thiết và ko chấp nhận tốn thời gian …

Anh phải tích góp kiến thức kinh nghiệm và và cả kỹ năng để viết ra, chỉ việc đọc ngẫm còn cảm thấy " Phiền " thì anh " Chịu " :joy:

image
( Internet )

5 Likes

Cái này Làng Trứng có chưa Thơ Ký nhể? :rofl:

5 Likes

Bé dễ thương quá ka, mà nếu mỗi khi mình chuẩn bị mắng con bé chạy lại ôm thì bật sao ka. Ka bảo vợ làm như bé đi thì ko bật vợ nữa!

5 Likes

Có rồi ạ, dk post thời điểm 5/22, giờ em thấy cũng rất hợp lý nên đăng lên cho mọi ng cùng đọc ạ

Nhờ lady @Tammy.Tr mà các bài viết đều được đăng lại trên làng trứng ạ

5 Likes

Nói thật lòng thì có ảnh hưởng của Làdy @Tammy.Tr ngố nên qua bên này anh mới " review " lại cách viết bài. Chứ bên kia anh viết khó hiểu hơn nhìu :sweat_smile:

6 Likes

hị hị , tiếc là bên kia cũng ko còn bài đăng nào của đk nữa :face_holding_back_tears:

4 Likes

image
cho lên bạch thủ rồi dk. vni mà ngóc đầu là em full mẹc zin tới bến với nó

3 Likes

Đệ Thật là máu lửa, Quynh hok đc như đệ :relieved:
Chúc đệ như ý! :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Nãy để ý mới thấy nay là phiên giảm thứ 4 liên tiếp của vni, chẳng lẽ giảm mãi :thinking: :thinking: :thinking:

5 Likes

:rofl: đáng đời lũ ác độc :rofl:

2 Likes

Tôi lại mua nháp con khác :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

cái nài gọi là nháp hả bác

2 Likes

HUhu nháp mà bằng mình thiệt lun nè :face_holding_back_tears:

1 Likes

Rải ra mua chứ như đặt mìn ý :relieved::relieved::relieved::relieved::relieved:
Giờ có giá thấp hơn r đấy :sunglasses::sunglasses:

2 Likes

sao ko đợi tàu dừng hãy lên, rải chi cho cực :face_with_raised_eyebrow:

4 Likes

đang nói :squid: hả bác, con này thì cao hơn giá em mua thêm bữa hic hic

3 Likes

Thôi em ngủ, chiều 14h zô canh mua :sunglasses:

4 Likes

Bác có biết khi nào nó dừng đâu, lỡ nháp sai xé còn kịp :rofl::rofl::rofl::rofl:
Mua vùng thôi, khoảng đó là ok :crazy_face:

3 Likes