1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Có hiểu tiếng người ko ku, room này từ đầu năm đã ko đụng đến bất động sản, ngân hàng, chứng khoán và thép, nếu ko hiểu tiếng người thì ra chỗ khác chơi nha ku

2 Likes

Ê, hồi đó ko học tiếng việt lớp 1 phải ko? Hèn gì thấy ko hiểu tiếng người

2 Likes

Bác có vấn đề về đọc hiểu à, group này có nội quy của nó, có sự THẤU HIỂU của nó, ko biết thì mời ra khỏi pic giúp

2 Likes

K cần tương tác với những nick như thế này làm gì đâu bro, cứ cắm cờ thôi, tương tác là lại bị quy kết là thuộc nhóm của nó đó.
@Khai_Nguyen_Huu học cách @Andjku dk xử lý rác thải đi bro!

5 Likes

Nhiều khi chả hiểu n gu thật hay giả n gu nữa

2 Likes

Các thành viên lưu ý

Nguyên tắc cộng đồng là cấm đeo bám , đả kích thành viên trong bất cứ trường hợp nào .

Thị trường chứng khoán là 1 thị trường chân thực, bởi nó bóc trần bản chất nhất của loài người về THAM_ SÂN _SI . Lên thị trường chứng khoán chúng ta hạn chế khen chê về tốt hay xấu, lùa gà hay úp bô. Mà tập trung vào khía cạnh người đó giỏi hay kém. Giỏi ở đây là thông minh và kinh nghiệm thực chiến. Vậy là đủ. Từ đó xem xét có nên vào topic người đó đọc hay không, có nên folow họ hay không.

Khi xem xét 1 người nào đó ( thậm chí là cao thủ nào đó ), chúng ta thấy hữu ích, thấy NAV tăng được. Thì cứ vào. Còn thấy 1 topic nào đó đánh đâu thua đó, mua đỉnh bán đáy… Thì tốt nhất là ĐI RA vì họ không hữu ích. Cao thủ không phải thánh nhân hay thầy bói toán. Không thể đúng 100%. Họ chỉ dựa trên kinh nghiệm thực chiến để chia sẻ. Nếu tỷ lệ thắng > thua đã có thể nói là người giỏi rồi.

Hiện tại mod tạm khóa những nick gây rối member. Nếu họ còn tiếp tục dùng nicks chính và hệ thống nick clone phụ vui lòng báo các mod theo chế tài band nick

9 Likes

Cảm ơn mod đã lắng nghe và quan tâm

3 Likes

Cuối tuần zui zẻ mát mẻ thôi bà con!
hình ảnh

4 Likes

Cám ơn Mod đã quan tâm

2 Likes

Tăng được thì giảm được

2 Likes

mấy con sóng to bỏ qua phí vậy. Ko biết trong này các cao thủ ôm mã/dòng nào để tôi theo học hỏi thêm

2 Likes

Bạn lên trên đầu trang để tìm hiểu nhé :point_up_2:

1 Likes

nhóm đánh thuần FA à

2 Likes

2 Likes

Vì vài ông chim chuột vớ vẩn mà làng trứng mất cả vui

2 Likes

Chim đây này thài K :grinning:

3 Likes

Cám ơn Mod đã giải quyết công bằng và thoả đáng :slightly_smiling_face:

5 Likes

Toàn chim cút

4 Likes

(Dao trang)

Một góc sân dì nhà em :kissing_heart: chúc cả nhà có một cuối tuần thật vui vẻ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em mới đi biển chụp được ít ảnh. Tặng chị

4 Likes