1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ko ngờ em tam cũng thít đọc truyện tranh chị cũng siu tập đủ bộ truyện bảy viên ngọc rồng lúc mới ra chắc chị đời đầu luôn mất kkk

4 Likes

ĐK cười em, em đọc bộ này lúc học cấp một cỡ cách cũng hơn hai chục năm đó ạ

3 Likes

Thế đi ăn tối cùng nhau cho ấm cúng lady à :melting_face:

2 Likes

Tôi vẫn còn bộ thiếu lâm tự gì tấu hài ấy, mà bị mọt ăn gần hết :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Ui … Anh là Fan của Truyện Tranh mờ :relaxed:
Giờ rảnh vẫn đọc truyện Tranh xem video chứ ko đọc truyện chữ :grinning:

6 Likes

Bộ em có là bản thứ 2, năm 2003 thôi chị.
Bản 96 đời đầu mắc lắm, 10-12tr :face_with_spiral_eyes: em k mua nổi :smiling_face_with_tear:
Mà bản 2k7 mới là bản đầu tiên em đọc, bậy bà cố :triumph: nên sau đó em kiếm bản 2k3 đọc và sưu tầm luôn :sunglasses:

6 Likes

Ký ức tuổi thơ của em bố cho tiền tiêu vặt tích kiệm để có tiền mua chuyện tranh đó anh

5 Likes

Kkk tam biết chị bao tủi hông

3 Likes

Kkkkk Dragon Ball có 96, 2003, 2007, 2014… còn tuỳ chị đọc bản nào thì em mới đoán tuổi chị dc kkkk

5 Likes

Lúc đó nó có cả truyện thủy thủ mặt trăng,siêu quậy teppy,bảy viên Ngọc rồng…

3 Likes

Em đọc mỗi 7 viên ngọc rồng, Dấu ấn rồng thiêng, Doraemon, Nhóc Maruko… thôi, còn Teppi k phải gu em, thuỷ thủ mặt trăng thì k phải style em vì quá bánh bèo :joy:
Giờ bộ 7VNR 96 của chị mà đem ra bán là cũng đổi dc 10k SHS đó chị @Thu.Hang :joy: nếu chất lượng tốt :sunglasses:

6 Likes

Ô vậy hả biết vậy chị giữ đến bây giờ tiếc thế hồi đó một tuần ra có một tập nhịn ăn để đến ngày mua đọc sau đem về đọc giấu em làm chị nhớ lại tuổi thơ của mình đó đọc say mê

6 Likes

Sài Gòn nay mưa lớn ko em? C thấy trên face à

7 Likes

Sau này có naruto,one piece, bleach, black cover, jujutsu kaisen, kimetsu noyaiba … C có đọc hông :thinking:

4 Likes

Best to :rofl:

5 Likes

Ko biết lớn ko mà a đi gió tạt vào người, mưa tạt vào mặt như muốn nói “sao mát không “ :cold_face:

3 Likes

(Thu hương)

Hôm qua hà nôi dông dữ lắm, em có thấy hcm mưa ngập lun :fearful:

3 Likes

Sắp tới có offline ở SG ngày 30/6 mời tammy đi nhé. Mai có form đăng kí.

2 Likes

Mấy bộ này anh ko đọc, chỉ coi hoạt hình naruto với One Piece thôi

7 Likes

Kimetsu noyaiba cũng ra anime r ó anh. Coi hay lắm anh thử i :v

4 Likes