SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Xúc phạm bqt cơ à, ghê thật. Khải còn ních phụ Ngoạ long tiên sinh nữa ko thấy đâu nhỉ

Đẳng cấp quá
:grin: :grin:

Không hô sao Khải thoát hàng được

1 Likes

Dự đến hôm nào e bán đc các bác, kẹp có mấy k mà cũng thấy chán nản

1 Likes

Cổ APEC không nội lực nó sẽ tự động đi xuống , thầy Khải phải tuyên bố “ tử thủ cùng anh em thì may ra “ người kẹp hàng mới đở sợ …

3 Likes

Thôi thôi Khải @doanchjbinh . Tạo nick ảo hô hoài. Lo ăn mừng buổi offline 30/6 tới cùng đồng bọn đi kìa :rofl: cho xin cái địa chỉ với

Nghĩ hơi thái hóa, hơi tiêu cực tí. Lỡ có ai ra Bình Định kiếm thài thì sao nhỉ?

1 Likes

Vầng thưa bác @TruongTamGia. Em đã biết và nhận ra từ hôm 20, hôm bản khoai một mình em đứng lên chống lại đông đảo hội nhóm lùa gà.

1 Likes

Ae làm gì thài bị ban vĩnh viễn luôn rồi :triumph::triumph::triumph:

1 Likes

Thằng nào nó mất nhiều tâm lý không ổn định khéo nó xiên cho thì lại ngu người. Thôi tốt nhất Khải ở nhà với vợ con đừng đi đâu em ạ. :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:

Ttck xưa giờ khắp thế giới luôn tồn tại Đầu Tư + Đầu Cơ

Khải theo trường phải đầu cơ penny lanh lẹ, giỏi! Nhưng đánh penny là phải tay liền miệng, miệng liền tay vì lên xuống dữ dội, chơi đầu cơ penny thì phải chấp nhận cuộc chơi & hình như thuộc nhóm A7 thì phải?

Đầu cơ hay đầu tư trường phái nào cũng ok, ai hợp với trường phái nào thì theo trường phái đó thôi.

Thị trường thì vĩ mô + dòng tiền quyết định

Thiếu gì cổ phiếu gọi là “ cơ bản” chia 3, chia 5 giết chết bao nhiêu là NĐT xưa giờ.

Do vậy ra chiến trường thì không “ thần tượng” một ai cả, mackeno hết. Tự luyện binh đao cho chính bản thân mình.

Tttck nhất là ttckvn lâu lâu lại gặp cảnh như nhóm Apec hiện tại làm bao nhiêu người tan nhà nát cửa.

Chia buồn cùng bà con đang bị kẹp nhóm Apec.

Còn những người khác thì đừng lợi dụng lúc bà con kẹp hàng nhóm Apec mà thêm dầu vào lửa, đánh bóng tên tuổi mình…làm thế chẳng khác gì những kẻ tiểu nhân cả!

4 Likes

Sau vụ Apec thì dòng tiền sẽ dồn vào các em “ cơ bản, ngon” & nhóm hàng chính phủ vì ngại rủi ro.

Các cp penny, hàng các anh lái chắc mất một thời gian mới manh động lại.

2 Likes

Thài đái ra máu rồi

Cho hỏi các bác chứng cội , apec hết sàn có lên hay cắm mỏ :)) khẳng định để mai em có cơ sở đánh giá ai là mõm, ai là chuẩn :sunglasses: . Những mã khác Khải hô psh , vc7 có sập ko , đánh phá mở cái não ra xem đúng ko nhá . Thấy mấy nay ông nào cũng đúng. Lưu ý apec sập cũng như bọn quýt và bọn khác ko hô nó cũng sập

Cũng ko thiếu thành phần nhân cơ hội đánh phá hả hê lấy số như thằng Jean

1 Likes

Bỗng một ngày đẹp trời thầy lên trang nhất Báo công an

Nghe đâu 30/6 hội ngộ nhóm thực chiến ở Sài Gòn thầy báo cáo kết quả mua apec giá 7,8 chốt lời 15. Ăn bằng lần.

Chúng mài vào bú fame thài khải kinh thế???
Giải tán đê!!!

Nhiều thằng chết vì tụi lùa gà hô từ “ tử tế” , chứng khoán có ông nào tử tế đâu … nói càng hay càng giết nhiều gà …

Bây giờ éo ai dám vào rồi. Ặc ặc ặc ặc ặc ặc