1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đệ Thật máu lửa. Dám mua giá trên 20.35 lun @khigias2:kissing_heart:

Cơ mờ trung thực Real Time khi bán nữa thì nhất đệ :+1::handshake::tumbler_glass::tumbler_glass:

3 Likes

Dạ, em nhớ ạ, trước đk có nói em nhiều lần nhưng đúng là em chưa từng hỏi là tại sao lại chọn các mức như thế. Giờ thì em sẽ chú ý thật kỹ cái này ạ
@khigias2 còn tiền thì nhớ cách trading nhá

4 Likes

Case :mountain::pick: Anh phải phê bình Thơ Ký vì từ đầu anh đã nhấn mạnh " Mạo hiểm ".

Thơ ký ko nhận ra là các Case khác anh ko hề dùng tới hai từ này à ? :expressionless:

7 Likes

Dạ c, hong s, e hong liu liu c nữa đâu kkk

Quá mạo hiểm :face_with_head_bandage::person_in_manual_wheelchair::person_in_manual_wheelchair::person_in_manual_wheelchair: @Nguyen_Dien

1 Likes

Cũng ko mạo hiểm lắm đâu. Chỉ là sẽ hơi khó chủ động trong việc kiểm soát " BƯỚC GIÁ " :nerd_face:
Ko seo, rút kinh nghiệm :hugs:

5 Likes

Sáng em rải 1 2 3 => cuối cùng thành 2, âm tạm 2%.

Nãy đang ăn trưa sửa lệnh không kịp luôn-_-.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

4 Likes

Dạ, em cám ơn đk, mỗi lần thực chiến em cũng đều hồi hộp. Do em nhiều khi không hiểu kỹ lại ko hỏi lại đk ạ.

3 Likes

Cố gắng e nhé :grinning:

3 Likes

Cũng có gì nghiêm trọng đâu đệ? :roll_eyes:
Chỉ là nhân câu chuyện thực tế để ta phân tích với nhau thôi. Tình hình vẫn trong kiểm soát mà :joy:

5 Likes

Zâng ka :hugs:

3 Likes

Lần mua thứ 2 tốt nhất là khi " lần mua thứ nhất " sắp về tới tk ( T+2.5 )

• Có vậy ta mới dễ chốt lời hoặc … sửa sai ngay và luôn.
6 Likes

Vâng ạ, hihi. em cũng hay có kiểu mua liên tục và hàng chưa về. Nhưng thế là rất rủi ro cho tk

4 Likes

há há, ngoại trừ ba má là chưa ai phải thay mặt em hết nè. Anyway cám ơn anh nhiều nha.

Ui … Đọc nghe có cảm giác khẳng định chủ quyền nhể @khigias2 ? :thinking:

2 Likes

Tự dưng thấy anh @Wallet87 zai em thay mặt em là em lo quá trời lun ợ

1 Likes

Dạ đúng ùi, a @Wallet87 xl c e đi

Anh ới, ngoài món cuối cùng là em ko biết các món trên nà :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

5 Likes

ớ không không, anh @Wallet87 quan tâm chị nè, sợ chị đi nhầm mất xiền đới :heart_eyes:

2 Likes

Ồ vậy a sorry khi nói ra câu đó nhé @Nguyen_Dien

3 Likes