1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dạ hông có gì xin lỗi mừ, em cám ơn anh thoai . Nhưng mà vẫn kiểm soát được mờ :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: em không có lo gì cả, run thôi :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Vại là hum nay Làng Trứng chỉ có mình Trưởng Làng " chiến " :sewing_needle: còn Ace lại tập trung chiến :mountain::pick: :roll_eyes:

Có gì đó ngộ ngộ ở đây !? :sweat_smile:

3 Likes

Ông chủ pic và dân làng :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:. Cái từ “dân làng” ấy là em nghe con zai em nói nhiều, nhiều khi nó kể chuyện game mà em buồn cười quớ.

Em dùng hơn 1/2 nav để :sewing_needle: ăn cổ tức ạ …
1/2 còn lại là :mountain::pick: :pleading_face:

1/2 Cho Case mạo hiểm thì … hơi chủ quan :sweat_smile:
Em mua trước hay sau thời điểm :point_down: vại Thơ ký ?

4 Likes

Dạ trước ạ, em khớp hết từ sáng rùi ạ.

Đúng là lần này em ko tính toán dk ợ, em rải lệnh nhiều quá đến nỗi nó khớp hết :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

Chính xác là không khớp được á anh.

2 Likes

Em đj lệnh chuẩn mà, Ko khớp ko đua lên là có kỷ luật Trading :+1:

Thơ Ký @Nguyen_Dien đừng buồn nhé, chúng ta là Làng Trứng thực chiến, có gì cứ mổ xẻ để Tốt hơn. Ngoài kia họ tung hô gì kệ họ. Thực chiến nó rất khác. Bản thân Anh cũng thường xuyên " review " lại để có những ĐIỀU CHỈNH cho PHÙ HỢP THỰC TẾ.

9 Likes

Dạ vâng, em cũng có buồn vì mình ko giữ đúng nguyên tắc ạ

4 Likes

Ko sao lần sau làm lại nè, nghe nhạc relax đi e

1 Likes

Nghe bài này là em lại buồn hơn đới :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

1 Likes

Để Anh tổng hợp lại ý trọng tâm cho Top3 nhé:

Top1 :sewing_needle: : Xác định ăn Trứng tức và không cho rằng Trứng Tức là Tức tận Trứng thì tham gia

Top2 :mountain::pick:: Case có tính Mạo Hiểm. Chấp nhận đc thì tham gia

Top3 :ear_of_rice:: Case này nói nhìu lần rùi . Cứ cách 500đ mua xuống <$> Bán lên . Nái chơi kiểu nào Ta xào kiểu đó.

Ace đọc kỹ và có quyết định cho phù hợp nhé! :hugs:

7 Likes

Dạ, đại ka. Có chơi có chịu, sai đâu thì mình chỉnh ở đó ạ.

4 Likes

Pùm chíu, cứ đến gần vùng ngắm là ta tỉa. Tỉa xong ta lại ngồi u trà chơi, hết 3 ấm trà lại ngắm tiếp. Thấy việc của anh nhẹ không @Nguyen_Dien .

4 Likes

Rất Tỉnh và Đẹp Zai. Chuẩn Dân Chuyên! :kissing_closed_eyes:

Vì Ka đã vào 14.9 nên trạm tiếp theo ( nếu có ) sẽ là 14.4 :relieved:

3 Likes

E đang học thực hành chiến thuật của ka. Thời gian e có thừa ka ạ, u 3 ấm trà cơ mà. E canh mốc trên của ka xíu.

3 Likes

Nói công tâm thì … Xèng nhìu là một lợi thế :upside_down_face:

3 Likes

hihi đúng lun đk ơi :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: em thì đang nghĩ là nếu nó xuống thì ta phải sử dụng chiến thuật gì ạ

3 Likes

Dễ mà … Xèng ít thì " đục danh mảo " :disguised_face:

6 Likes

Ko phải xèng nhiều ka ạ, mà e học ka cách chia xèng. Bước 1 thuận ăn ít hơn, bước 1 chưa thuận có bước 2 và 3 chữa.

5 Likes

Đó là chiều :point_down:
-Còn chiều :point_up_2: nữa em à :mechanical_arm:

7 Likes