1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Có những cuộc chơi mà kẻ ra luật chơi nó nắm cmn hết các ưu thế … thế thì … ko chơi là hợp lý nhất :unamused:

3 Likes

Kkk cs ko công bằng mà hả dk ơi

1 Likes

Cuộc sống rất công bằng, chỉ là cái khái niệm công bằng mà mọi người hay nói chưa chắc đã chuẩn :face_with_spiral_eyes:

Ví như luật anh ra, tui thấy ko hợp lý tui ko chơi … vậy là công bằng … còn thấy ko hợp lý vẫn chơi là tự nhận phần bất công về mình. Đó là mình tự làm tự chịu rùi than " ko công bằng " là ko đc :expressionless:

3 Likes

Lời thì có chia cho ai đồng nào k? Mà thua thì cào bàn phím :rofl: lên cả fanpage cty, truy cả fb ban lãnh đạo… ra chởi :rofl::rofl::rofl::rofl:
Bữa em thấy thằng bạn em nó chởi CT COE, em mới tò mò zô coi, trời đất ơi toàn dân chơi cp chởi CT k lo đi kéo giá cp đi, mà còn đi ăn chơi các kiểu :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Thói quen đổ lỗi thất bại của mình cho mọi thứ xung quanh là thói quen của kẻ thất bại tuyệt đối.
Bởi vì sao?
Bởi vì khi đổ lỗi cho mọi thứ xung quanh thì kẻ đó sẽ không thừa nhận cái sai của mình, mà ko thừa nhận thì làm sao biết cách khắc phục - rút kinh nghiệm - đưa ra Pp tốt hơn ? => Vòng tròn luẩn quẩn Sai - đổ lỗi - sai - đổ lỗi cứ vậy tiếp tục cho tới khi ko còn gì để mà sai :grimacing:

Có những người mua Trứng lởm bị lùa => chửi bới um sùm rồi lại … mua Trứng lởm => Bị lùa => Chửi bới => Mua trứng lởm => … Khi nào cháy tk mới ngừng lại … và khi có tiền lại tiếp tục điệp khúc bên trên … Cho nên đừng nói " Thất bại là mẹ thành công " … Thất bại là thất bại , nếu biết nhìn nhận thì mới có cơ hội tránh tái phạm chứ chưa chắc đã thành công

6 Likes

E thích câu đổ lỗi, khi 1 cái sai chỉ ra thì câu ngta hay nói là tại bị thì là … nhưng ko ai nghĩ lại phải do mình ko

1 Likes

K chỉ riêng trong ttck, mà còn là trong cs nữa dk! :relieved:

3 Likes

Chuẩn, độc thân bền vững là lựa chọn chứ ko phải là số phận Làdy nhể :melting_face:

Nhưng ck khóc liệt thật dk, sai là mất tiền dù rút kn nhưng tiền cũng mất haha

1 Likes

Ăn thua gì so với Tài/ Sỉu. Cứ thoải mái đê :cowboy_hat_face:

Xưa ba mạ e dặn, số e ko chơi bài bạc đc, nặng mông nặng vía, mà ko có dặn con đừng chơi chứng haha

Tưởng là Huhu chớ :weary:

1 Likes

Khi bắt đầu e đã chấp nhận rồi á dk, biết sẽ mất tiền nhưng hứa vs vk là sẽ kiếm lại đc nhưng … lời hứa đầu môi… hahahaha

Trend bây giờ đó dk! :relieved:
Bên kia 3 tay single man ngang và hơn tuổi em :relieved: đừng có đùa :relieved:

Anh cũng thế. Nên lúc bập bẹ vào đời, đi vay vàng giá 17tr/cây để “đầu tư” CK. Đến lúc cháy gần hết thì lo làm để mua vàng trả nợ giá 51tr/cây. Ăn luôn cú đúp, phê cả mấy năm. :cowboy_hat_face:

3 Likes

Biết thế hồi đó chơi lô đề, cờ bạc có khi lại ăn nên làm ra :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Mua vietlot cỡ thành đại da rùi anh ơi :sweat_smile:

1 Likes

Hồi đó chưa có vietlot, nếu không thì đã. … Giờ có vietlot rồi, đang lừa lừa lúc nào giải lên khoảng 500 củ tỏi thì mua phát để đổi đời. :rofl:

Phải … phải … phải anh ợ. Nghèo lâu chớ giàu mấy chốc ợ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Chơi ck còn cày cuốc trả nợ chứ lô đề banh bóng là ko thấy bóng luôn