1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nghe cái tên cũng oai hơn. Mình là “Nhà đầu tư tài chính”, còn bọn kia chỉ là “Mấy thằng cờ bạc” :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Có những tài khoản phải x nhiều lần mới bằng 1 gia tài của người khác… nhưng cũng có những tài khoản lời 5-10%, phần lời đó đã hơn gia tài của người khác…

Mục tiêu ở đâu thì tìm phương tiện thích hợp thui, thuyền lớn sóng lớn

1 Likes

@ngaydepseden @Nguyen_Dien mới có nhá vài tấm hình mờ sáng nay Room nhộn nhịp iu đời hẳn, ai cũng chat đầy thông minh trí tuệ … Bởi … ta nói … Cuộc sống thiếu cái đẹp thì còn gì là năng động sáng tạo … còn gì là yêu đời 🫨

1 Likes

Chứng cháo ông cầm hàng, ông ầm tiền nói chuyện nó không hợp bác ạ.
Hình đẹp thì anh em đều có chung sở thích. Có tí Gái gú vào là nó khác bọt hẳn. :grin:

1 Likes

E cũng đang như a đây, ba mạ cho 200 nhưng giờ nó gửi nhà bác Nái r

Cho thì thoải mái đi. Hết lại xin, sợ dề :rofl:

Ngắm cái đẹp lúc nào tinh thần cũng minh mẫn mờ dk

1 Likes

Cho mượn ợ kkk

Đang đòi lại, e nói còn trong đất chưa bán đc haha

1 Likes

Ấy lúc đó lại trở thành báo thủ đới

Tưởng: Con còn gửi đầy ở nhà Bá Kiến chớ

Đúng là khi size vốn càng lớn thì càng ít lựa chọn và càng khó ăn dày. Tuy vậy đã là trứng thủ chuyên nghiệp thì:
1/ Ko chê tiền nhỏ, quan trọng là có tiền. Nhỏ thì ta chơi nhỏ, đâu ai bắt to ko đc chơi nhỏ?
2/ Ko phải Trứng size lớn là an toàn hơn trứng size nhỏ. Lớn mà Ngáo Giá thì cỡ chủ tịt cũng cháy tk trong vài nốt nhạc ( thực tế 2022 đã chứng minh )

Thế nên , tóm lại là Thành công nó chả liên quan giề tới vốn lớn vốn nhỏ, size lớn size nhỏ, có chăng vốn lớn mà biết chọn trứng, biết chọn thời điểm và khéo Đj Tiền thì có lợi thế hơn vốn nhỏ mà thôi ( dù rằng bất lợi là ko chạy nhanh bằng).

2 Likes

Mà ai đó không phải em nha :kissing_heart:

Rùi túm lại là hình present or past ?

e tin hong phải c kkk

present đang còn phải luyện tập lại ợ, em bỏ mấy năm

Hầy chị em không đáng tin zậy hử :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ít ra còn show cái mặt chứ, mà nhém nữa e sặc nc r

Day 7

image
( Internet )

1 Likes

Đợi thêm năm nữa đi, niềng xong răng thì há há há :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Thì lúc đó xỉu

1 Likes