1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đang lờm IT nhoa dk kkk

2 Likes

Đệ trả lời câu hỏi trên nhé,
Trả lời đúng thì có thể đj làm brk
Sai thì dẹp đj! :crazy_face:
Làm thì lại tội sư tỷ @Nguyen_Dien :weary:

Như Làdy @Tammy.Tr cũng từng được đưa vào đời … ý lộn … vào Trứng trường bởi bạn thân đới …

2 Likes

Bà c e dạo này ghê lắm dk kkk, bả ko tội e thì thui chớ

1 Likes

Hừ, ko được đánh trống lảng, trả lời câu hỏi của đk nè :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
@Andjku bữa hôm qua có bạn brk nhắn cho em mua con gì, tagert rồi cắt lỗ ra sao. Em có nói: chị có đk theo rồi, nên e ko cần gửi thông tin cho chị đâu :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: có đại ka là em cứng lắm :kissing_closed_eyes:

3 Likes

Rùi 1 tháng sau con ý xLần lại tiếc ngẩn tiếc ngơ! :rofl:

1 Likes

x2, x3 em cũng không cần nhé, rõ là người nghèo mà lại chê tiền đk nhể :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

xLần là có thật! :rofl:

( Internet )

2 Likes

Biết tới ck sớm thì cũng tốt mà dk.

1 Likes

Đúng rồi, bít càng sớm thì càng tốt!
Bởi vì bít sớm tức là còn trẻ, tiền cũng ít hơn, lỡ có … / tk thì cũng mất ít hơn và còn thời gian để cày cuốc sửa sai :joy:

5 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Ui … Làdy ko bẩu nó bỏ 3k đô ra mời Ka thuyết cho 1 buổi. Chia đôi 5-5 :stuck_out_tongue:

3 Likes

Thôi em đi chơi đây.
Nay ng muốn bệnh :roll_eyes:

4 Likes

Mún bệnh mờ lại đj chơi ? :hushed:
Có phải triệu chứng bệnh là người bồn chồn, nóng ran, môi hơi giật giật hok ? :man_health_worker:

2 Likes

Cỡ đó thì đi cấp cú zồi :kissing:
Em đang ngồi dưới sân hóng gió đây :kissing: gió ầm ầm :kissing: chứ nằm trong nhà mới bịnh thêm :kissing:
hình ảnh

2 Likes

Thì đj để được … cấp cứu đó :grinning:
Tranh thủ đj, bệnh này nguy hiểm lắm. Dễ gây gổ với mọi người xung quanh nếu ko cấp cứu kịp thời :grimacing:

1 Likes

Oh dk thật là từng trải, có kinh nghiệm quá :kissing:

1 Likes

Chiện … Ka online nên mới dám nhắn … chớ ở bên cạnh hok dám ho he đâu :cold_face:

1 Likes

Đọc báo :nerd_face:

4 Likes

Tôn sư trọng đạo liệu có còn tồn tại một cách phổ biến ? :thinking:

( Internet )

7 Likes

Oét o oét 1m75 w:85

2 Likes