1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

E nghĩ vẫn còn nè dk

3 Likes

W: 85.18 đệ :smile:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

À Đệ quên bén đi mất .18 nữa chứ :joy:

Sao ngạc nhiên thế bạn @ngaydepseden

Mục tin tức

1 Likes

Thì là mà tại bởi … đầu óc đen tối đó anh. :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

Chúc ace ngủ ngon

Htk hiện tại vẫn ở mức cao, bds chưa có gì khởi sắc đúng hông đk :kissing_heart:

1 Likes

Ka chỉ giải đáp khi có nhiều người tham gia, ít thì xem như KO HỮU ÍCH và bỏ qua :relaxed:

2 Likes

Vì bài bị trôi nên em xin phép mời và tag cả nhà cùng tham gia nha :heart_eyes:
@NamVN @MinhGia @ngaydepseden @khigias2 @NPN1989 @Nhanhnv @START @MayMay18 @Cuhekhocnhe @Betraitao @Ga_con_78

2 Likes

Thôi … Hết ngày rùi … Trôi thì để cho trôi đj Thơ Ký ạ :smile:
Room chúng ta hoạt động theo tiêu chí " Tuỳ duyên " mờ :relieved:

1 Likes

Ko được dk ơi, trôi kéo lại cho gần bờ, ko được nhảy ra kéo vào ạ :kissing_heart:

1 Likes

Đọc báo :nerd_face:

3 Likes

Đây là trò chơi câu chữ thôi. Thật ra có thể hiểu là có chục tỷ đô đang mắc kẹt ở các dự án có vấn đề về pháp lý, xây dựng dang dở, không có nhu cầu ở thực và xa khu trung tâm.

Chứ các căn hộ cao cấp giá 10-40 tỷ do đại gia nước ngoài vốn dày mở bán ở Thủ Thiêm vẫn hút khách em ạ. Mỗi đợt mở bán thu cả nghìn tỷ ấy.

2 Likes

Những hàng ấy phải có sóng thì mới tuồn đi được a nhể hoặc phải có nhu cầu thực

1 Likes

Thực ra ko có khái niệm ngải cứu, mà giả sử nếu 1 cơ thể được ngải cứu, trong trường hợp may mắn thì cơ thể suy nhược, cần rất nhiều thời gian để hồi phục chứ ko có chuyện ngải cứu xong lớn như thánh gióng để kỳ vọng.

1 Likes

Giờ suốt ngày ngân hàng gửi mail em dụ vay vốn hoài. Vay tín chấp max 700tr, lãi tầm 15%/năm. Vay thế chấp nghe nói rất rẻ, em không có nhu cầu nên không tìm hiểu kỹ.

Ngân hàng cũng đang gặp bài toán lớn. Tài chính ổn định không sợ giật nợ thì người ta không vay. Người cần vay thì rủi ro thành nợ xấu cao. Giờ tới cuối năm theo ý kiến cá nhân của em là sẽ lập lại cảnh 2009-2010 lúc đó ngân hàng phát mãi tài sản rẻ bèo luôn.

Mà lãi suất càng hạ thì em thấy triển vọng 10%/năm thành ra ngon và an toàn.

4 Likes

15% là quá cao

3 Likes

Thế thì … Họ giải bài toán này ntn ? :wink:

3 Likes