1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Uhm… em nghĩ lại giảm cả lãi gtk và lãi vay thôi ạ. Khi nhu cầu vay thấp, ngân hàng ôm tiền gtk thì trả lãi cũng sầu bạc đầu. Giờ cần dòng tiền đó đập vào nền kinh tế nên lãi suất gtk giảm ầm ầm trước. Nhưng có vẻ dòng tiền cũng đang không biết đổ vào đâu nên mấy tháng qua vni như kỳ tích sư vậy.

Còn lỡ ngân hàng vừa dính nợ xấu, vừa giảm doanh thu cho vay, thì chắc cũng như hồi xưa. Giống như cây thiếu nước thì rụng bớt lá.

Lúc này đang làm gắt vụ banca nữa trong lúc mảng này siêu siêu siêu lợi nhuận.

2 Likes

Chúc ace ngày mới gặp nhiều may mắn

2 Likes

Chúc đk @Andjku và anh/chị em làng trứng ngày làm việc cuối tuần thật nhiều may mắn :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
image
(internet)

2 Likes

Nghe nhạc nak

2 Likes

Chúc ka @andjku và ace ngày mới nhiều năng lượng.

1 Likes

@ngaydepseden chị ơi nay chưa thấy chị nên đk chưa xuất hiện kìa :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Nghe nhạc a na :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Trời đất ơi! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Ông VP Bank ổng mới gọi em, nói là em dc cho zô list khách hàng dc tăng hạn mức kỳ này, lên 70tr/tháng :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Má ơi!
Trong khi lương em có hơn chục chai :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Hiện tại 16.8tr :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Ổng tăng đùng 1 phát lên 70tr rồi em lấy gì trả nợ hả trời? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Bank dư tiền hay sao mà cứ dụ em xài hoài zậy chồi? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Chứng tỏ là lady rất uy tín nà :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Lo vợt hàng đj, ở đó tám hoài à :angry:

5 Likes

No need :kissing:
Em vẫn đang full tk!

3 Likes

Full tứ anh hào trending à? :weary:

2 Likes

Em vẫn full tk lâu nay :kissing:

1 Likes

Bật mí đê Ka ủng hộ cho chuẩn Trend nà :heart_eyes:

2 Likes

Thank u!
But I don’t want to.

2 Likes

A ấy thật trượng nghĩa :face_holding_back_tears:

2 Likes

Làng Trứng nay vắng vẻ qớ, có khi nào đu trend Nát đát hết rùi ko hở đệ @Ilifetowin ? :thinking:

1 Likes

Haha, e chốt gex xong có lời. Mua thêm 1-2 cổ chốt r. Giờ nằm yên thôi dk :rofl:

1 Likes

Chúng mừng em chốt đúng đỉnh rồi :heart_eyes:

1 Likes

A vừa rồi cũng chốt lời được 45% đấy

2 Likes