1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ko rõ thì tìm hỉu … Cựu sjnh viên bỏ cuộc dễ dàng vậy seo :expressionless:
Bác gồ bít đâu có thể giúp ? :thinking:

4 Likes

Này em nghĩ là tin tốt, làm xong mấy vụ đổ vỏ cho cựu lãnh đạo thế này mới có hi vọng đổi sàn được.

Theo em hiểu trong giai đoạn trước 2018 Veam có một số hoạt động đầu tư mua bán bị cựu lãnh đạo tác động gây thất thoát lãng phí lớn và âm ỉ mãi đến giờ chưa xử lý thoái vốn, truy thu xong.

Giờ xem như rà soát lại giấy tờ, đánh giá thiệt hại coi còn vớt vát được gì hay mất sạch rồi. Nhưng làm rõ ràng sổ sách là chuyện tốt.

3 Likes

Bản chất UaE thì chỉ cần Tái cấu trúc nghiêm túc thì lập tức Hiệu quả sẽ tăng lên và kết quả cũng sẽ tăng lên chứ CHƯA CẦN PHÁT TRIỂN MỞ RỘNG CHĂNG? :thinking:

Mặc dù Câu trả lời của em chưa nói rõ chính xác mục đích, nhưng cơ bản thì ko sai :clap:

5 Likes

Theo em nghĩ chắc là để xử lý ý kiến kiểm toán ngoại trừ số 3 trong báo cáo kiểm toán để phục vụ mục đích chuyển sàn sau này, một mặt nữa là để tái cấu trúc vốn để tăng hiệu quả hoạt động vì UaE bị mắc kẹt số tiền cũng kha khá trong công ty này ĐK :slightly_smiling_face:

2 Likes

Hsg hiếm khi làm Andjku Đk thất vọng thơ ký @Nguyen_Dien:100:

Cơ mờ còn 1 cái Hint thú vị trong cái Ljnk đó. Nó liên quan tới dòng chữ AsEaN …:wink:

Ai hỉu đc thì hỉu … Ka ko thể nói nhiều :relieved:

4 Likes

ĐK nhắc em mới lục lại để đọc chứ trước cũng ko để ý kỹ thông tin này :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Hsg @NamVN quá xuất sắc đk ợ, em cũng ngưỡng mộ lắm luôn ý :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
@NamVN cho chị cắp sách đi học với, em rất tỉ mỉ luôn ý :heart_eyes:
Thực tế là em chỉ biết rằng việc tái cấu trúc đang được diễn ra 1 cách khẩn trương, có sự phối hợp của nhiều bên, đánh giá lại tài sản @Andjku . Yêu anh đẹp zai ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

image
(internet)

Chúc đk @Andjku và làng trứng ngày mới thật nhiều niềm vui :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

3 Likes

Cám ơn Ka, a Nam, a NPN đã thông não e nha

2 Likes

Bớ @Tammy.Tr , nay mờ post hình là Trứng biểu ngóc lên liền đới :relieved:

Chào buổi sáng ace

IMG_8927

2 Likes

Relax

1 Likes

Chọn hình relax đi anh :slight_smile:

1 Likes

1 Likes

Ngọt ngào ngày mới cả làng ơi

1 Likes

Ý chị là: “Ngọt ngào đến mấy cũng tan thành mây” :joy: :joy:

1 Likes

Mật ngọt :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face:

3 Likes

Mấy cty lên sàn, bất kì hợp đồng nào ký vs ng liên quan, giao dịch chéo là phải công bố thông tin thôi, chứ giá trị hđ này k có ý nghĩa gì lớn đối với cty đâu

Nếu chỉ nhìn trên bề mặt hợp đồng thì đúng như bạn nói :point_down:

1 Likes