1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tại người ta hay thích thuyết âm mưu :)), cty vốn hóa 3 tỷ đô, hđ hơn 100tr thì có bề chìm cũng chả có gì

Không ai ở đây có thuyết âm mưu bạn à :slight_smile:
Tất cả mọi việc ở pic này đều có dẫn chứng cụ thể và việc ai hiểu đến đâu là … tùy duyên bạn nè :smile:

1 Likes

Mình cũng cầm con này 1 ít ăn cổ tức mà, khi nào BC kiểm toán có sự thay đổi lớn và chuyển dc sàn thì mới tính đến bán.mỗi người 1 suy nghĩ :))

1 Likes

Cùng 1 thông tjn có người bảo tốt, có người cho rằng xấu, có người phân tách 1 dòng chữ, có người tốn 1 trang giấy, có người phân tách tốn cả 5, 10 trang, có người đọc sao hiểu vậy, có người suy tư tìm tòi cả đêm, có người hăm hở mua vào, có người hoảng loạn bán ra … Thế mới thành Thị Trường :relaxed:

Còn việc đúng sai - được mất thì hạ hồi phân giải :relieved:

3 Likes

Dạ, nên mọi thứ … tùy duyên ạ :kissing_heart:

1 Likes

Ngộ không oánh chết

1 Likes

Dạo này em khá bizi nên k đọc kịp cmt ợ :flushed:

Đã nói nhìu lần rùi mờ: Riêng Làdy chỉ có nhiệm vụ Post hình, chiên Trứng để Lão đệ @thichthinhich lo :smile:

Thôi lâu nay em up nhiều hình zồi, bà con xem mòn mẹt zồi :kissing:
Giờ đổi nhân zật dc zồi dk :kissing:

1 Likes

Vắng lady là pic im ắng lém luôn ý. Đang mong em làm động lực để chị giảm cân zới :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

Nhân vật nào nhỉ ? :thinking:
Làdy tính cosplay à ? :grinning:

( Internet )

Chứng nhà lo chưa xong lại muốn qua chứng mẽo cho bằng chị bằng em :rofl:

Nghĩa là đổi ng up hình :kissing:
Trong đây nhiều members mà dk :kissing:

Có nhiều mờ có em với chị @ngaydepseden:slight_smile:
May mờ em đăng hình hôm qua, nay vni khác hẳn lun :smile:

1 Likes

Bó hoa to quá ạ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Giảm thì có thể 50-75d/phiên :roll_eyes:
Tăng thì hình như 4 năm qua em chưa thấy phiên nào như zị :kissing:

Nếu to quá thì nhiêu đây đủ rồi heng :kissing_heart:

2 Likes

Bó hoa rất đẹp ạ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Phiên hôm nay nhiều rôm chắc đang hót líu lo vang trời :face_with_raised_eyebrow:

1 Likes