1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

:triumph:
Làng Trứng giờ hết Hot rùi …
Chí Tèo thì bỏ làng xuống núi …
Ông chủ Top thì tụt likes thê thảm
Tới tấm hình tự sản xuất đc cũng khó …
Thui … đi ngủ vại :sleeping:

image
( Internet )

4 Likes

Dk chiên tứ anh hào xanh đỏ tím vàng là đông ngay kkk

1 Likes

No no no vạn sự tùy duyên em nè :blush:

1 Likes

e đang troll đại ka mà kkk

1 Likes

Ai rùi cũng sẽ … à mà thui :roll_eyes:

2 Likes

Ông nào nằm vùng thì cũng phải cho tui 1 vài Like chớ hỉ ? :kissing:

7 Likes

10% quớ xuất sắc đk ơi :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Thực tế cho thấy chiến lược đầu tư “ăn” cổ tức không chỉ hấp dẫn với các nhà đầu tư cá nhân mà còn cả các tổ chức. Minh chứng rõ ràng nhất là việc Quỹ đầu tư Doanh nghiệp hàng đầu DC (DC Blue Chip Fund, DCBC) thuộc Dragon Capital mới đây đã thay đổi mục tiêu đầu tư tập trung vào nguồn thu đều đặn từ lãi và cổ tức thay vì các doanh nghiệp hàng đầu niêm yết trên sàn như trước.

Theo chiến lược mới, DCBC sẽ tập trung dành 100% tài sản quỹ vào cổ phiếu các doanh nghiệp có lịch sử trả cổ tức đều đặn trong quá khứ hoặc trong thời gian tới tại tất cả các ngành nghề. Đáng chú ý, cơ cấu đầu tư sau khi thay đổi sẽ không đầu tư vào trái phiếu niêm yết, trái phiếu chào bán ra công chúng, trái phiếu phát hành riêng lẻ.

Động thái của “cá mập” DCBC (do Dragon Capital quản lý) như một lời khẳng định cho vị thế của trường phái đầu tư dài hạn “ăn” cổ tức sẽ không bao giờ lỗi thời ngay cả trong bối cảnh làn sóng đầu cơ áp đảo trên thị trường chứng khoán.

7 Likes

Ủa sao dk k tự sx hình zồi up cho ae xem? :kissing::thinking:
Like thì gần 300k, gấp chục lần em rồi còn gì😗

1 Likes

Thế cũng đc! :smile:
Vại giờ Làdy thế Ka phụ trách viết bài nhé, Ka sẽ đảm nhận việc Post hình nà :ok_hand:

( Internet )

3 Likes

Hình như lày thì k dc à :kissing:

2 Likes

Thì cứ viết bài đj, chưa viết đã đòi hình là seo ? :unamused:
image
( Internet )

2 Likes

(&&)@/&):&(@4@₫:&:&(928!;?'mzid92864!,!:'al37($&@:$$/“94!!,!'sh;&@”(&/@;@(
:roll_eyes:
So tired :roll_eyes:
Take some energy before the show :kissing:

2 Likes

Em đang cay mốt đê hát a bên f3 nên chưa tìm hiểu dk ạ :)) xin phép gọi là thằng vì quá hãm rùi idol e bên bển view nét quá thằng mốt ban luôn :))

2 Likes

( Internet )

2 Likes

Ùi … Con bé ấy nó là Tổng biên tập kiêm Quan Toà lun chớ mót miếc giề :rofl:

2 Likes

Ai giỏi hơn nó là nó ban mà dca em cum báck vs nó chắc nó ban e giống dk luôn. Tự nhiên cảm thấy mod bên này cũng dth :roll_eyes:

1 Likes

Này gọi là ta có thể không giải quyết được vấn đề nhưng có thể dễ dàng giải quyết người gây ra vấn đề nhỉ.

1 Likes

Bản thân mốt cũng sân si thấy ghê mà người khác nói lại dãy đành đạch đó anh ạ. Mấy vde kiểm soát tv tốt nhất nên để đàn ông làm sẽ hiệu quả hơn vì mấy chị tính khí thất thường lớ ngớ ban hết diễn đàn :)))

1 Likes

Cũng tuỳ người em ạ. Nhưng người bốc đồng, sân si, ghen tị không thích hợp những việc như vậy.

Tính anh cũng nóng nên kiểu họp mà bất đồng ý kiến quá là anh đề nghị nghỉ giải lao uống nước gì đó cho hạ hoả. Chứ lúc đó trao đổi không hiệu quả.

Áp dụng trong nhà cũng đúng nha.

1 Likes

Ai rảnh cho em hỏi, dùng Zoom trên laptop có cần phải download phần mềm đó về k?
Em có cuộc họp lúc 7h, giờ em còn ngoài cv, bấm link trên dt thì nó bảo phải cài phần mềm :kissing: k rõ laptop thì thế nào :kissing:

1 Likes