1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ngạc nhiên chưa :rofl: 1 cú đạp ngoạn mục dành cho các chứng sỹ đu hôm qua :joy:

3 Likes

Rước trung thu nha ace

2 Likes

Phải cắm cây nến cháy lên mới chuẩn :stuck_out_tongue:

2 Likes

Lắp đèn led thôi ka, chứ thắp nến là nó thun lại á :sweat_smile:

Nay giảm có 7đ mà thấy bảng điện lạ quá, Ko quen :laughing:

5 Likes

Không biết vì nguyên nhân gì mà lúc em vào thấy có giá bán 38 em đặt lệnh mà nó xoay vòng vòng, khi đặt được thì ko còn giá đó nữa…Nâng với chả hạng…:woozy_face:

2 Likes

Mai có 37x cho chị đẹp ngay :yum:
@Andjku dk đâu? Mai dk zô sớm đặt cục lệnh bán to tổ bố vào, để bà con hết hồn, bán xuống 37x nha :yum:

2 Likes

Từ hùi em vào tt năm 2021 đã nghe thấy nâng hạng, cuối năm ấy còn rầm rộ lên hạng, cuối cùng cũng chỉ là … tin đồn ý :rofl:

2 Likes

Ko cần quan tâm mấy cái đó đâu e, cái quan tâm giờ là đã lâu quá rồi đầu óc ko được sáng suốt đới Lộc bình :grinning:

2 Likes

@ngaydepseden :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: em không hỉu cái ghề lun :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Làdy quên mất là đang nhờ Ka :foot: Vxx với Sxx thật sâu để gom hay seo mờ Ka chưa đạp được bao nhiu đã yêu cầu đạp UaE ? :sweat_smile:

Khi nào :foot: xong mục tiêu -50% để Làdy mua thì Ka sẽ tính tiếp tới UaE :innocent:

4 Likes

A cũng có suy nghĩ giống e vại :wink:

1 Likes

C.h.u.ẩ.n :grinning:

1 Likes

Là sao dk? Em k hiểu gì cả :roll_eyes:
Vxx bán hqua ồi, đổi lấy Oil.
Sxx còn nguyên :yum:

2 Likes

Mua mua-bán bán

2 Likes

Với số cổ của Ka mà :foot: chắc chúi nhủi luôn quá. :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

2 Likes

Ka có 100 trái à :sweat_smile:

Còn ít hơn số Làdy @Tammy.Tr đang có :face_holding_back_tears:

Bữa nghe Làdy khoe Vxx với Sxx Ka tất tay ủng hộ theo, có khi nào số mua hum qua là do Làdy @Tammy.Tr bán ra ko nhể ?:smiling_face_with_tear:

2 Likes

Thì vậy nên em mới nhờ đè xuống 37x cho chị mua mà.

Dk xạo, bằng chứng mua 2 đứa nó đâu?
Vxx em k nói nhiều vì em cầm ít.
Sxx em mới nói nhiều, nay vẫn đầy đủ hàng.
Đừng nói upbo này kia, em k thích.

2 Likes

Ka đùa mờ :grinning:

Cơ mờ … Là 1 Trứng sỹ thì dù là mặt sáng hay mặt tối cũng đều phải CHẤP NHẬN và THJK NGHI Làdy à :smiley:

Có vại mới đủ sức ĐẤU TRÍ với các THÀNH PHẦN THỊ TRƯỜNG KHÁC nà :nerd_face:

Ka còn đang tính viết chuyện về Úp bô đới :disguised_face:

7 Likes