1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Khối ngoại giờ ko ăn thua :joy:

3 Likes

Ka rảnh thì uống :teapot: câu :fishing_pole_and_fish:
chớ có phải Yangho giống Làdy @Tammy.Tr đâu mờ đòi :foot::facepunch: ai làm giề :innocent:
IMG_1345
( nguồn: In tẹc nách )

4 Likes

3 chữ cái này em không biết…hihi

Làng trứng … :sweat_smile:

1 Likes

Với Trứng Thủ chuyên nghiệp thì Tăng hay Giảm đều là Cơ Hội

• Andjku
5 Likes

Dk ơi, dk viết nha, em chờ đọc nè. Mấy nay em bận tới độ nửa đêm mới lần mò tiếp .
Cờ mờ có phải dk đặt sẵn lệnh hông mà khớp siu ghê :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Có nhìu người vì " Không theo đúng sóng " mờ quay qua cay cú bôi nhọ nghĩ xấu trái trứng tốt mờ mình đã lựa, thậm chí quy kết nó là trứng lởm, từ đó mất lun cơ hội sở hữu trứng tốt giá mềm, dẫn tới tình trạng ruồng bỏ trứng tốt vùng đáy :expressionless:
Ngược lại có nhìu người vì ăn được tý đỉnh từ sóng trứng lởm lập tức quả quyết đó là Trứng tốt, dẫn tới tình trạng " Tử thủ vùng đỉnh :grimacing:

Hãy nhớ rằng Trứng tốt mấy đj nữa mờ mua giá trên trời vẫn toang như thường và việc " Tăng hay giảm giá nhất thời " Ko biến trứng lởm thành trứng tốt đc và ngược lại :nerd_face:

• Andjku
4 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Đọc báo :nerd_face:

5 Likes

Morning ace

3 Likes

Tôi ko yêu, ko hận, không ghét, không thjk bất kỳ trái Trứng nào cả. Với tôi chúng chỉ là những chuyến tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp.

• Andjku
5 Likes

Chúc dk và cả nhà ngày mới vui vẻ ạ

3 Likes

Group mình càng ngày càng vắng, hwa e còn thấy 20 mạng

1 Likes

Bởi vì từ tháng 07 tới nay Ka không còn quảng cáo trứng theo kiểu " Đục Danh Mạo " đệ ợ :nerd_face:
Mờ nhu cầu ăn bằng lần - ăn mọi lúc - mọi nơi - mọi thời điểm - mọi hoàn cảnh là nhu cầu CÓ THỰC, nên Ace phải tìm nơi khác đáp ứng đc nhu cầu đó để liên tục kiếm ăn :relaxed:

5 Likes

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng 1 ngày mới thật nhiều may mắn :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Always love you, appreciate you and be grateful :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing:

4 Likes

Đọc báo :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Lúc Xanh/ Lúc Đỏ/ Lúc Vàng :sweat_smile:
Mua?/ Hay là Bán?/ Hay là Giữ đây!? :thinking:
Trứng Thật/ Cân Não từng giây!!! :face_with_raised_eyebrow:
Trứng Ảo/ Cuối Buổi/ Có ngay Lợi phần!!! :crazy_face:

• Andjku

image
( Internet )

4 Likes

:unamused: