1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Câu hỏi ko rõ nghĩa nhé :star_struck:

4 Likes

Tốt với những người có hiểu biết về ck còn những người họ ko hiểu hay cố tình ko hiểu thì a ko biết à

2 Likes

Em đang thắc mắc về việc anh nói

Nên em có trả lời anh rằng : Hệ thống KRX được áp dụng là 1 điều tốt, tốt ở đây là tốt với ttck chung. và em ko hiểu câu trả lời của anh :

3 Likes

Ý e là lúc đu người ta ko nghỉ đến qtri rủi ro nghỉ đến lợi nhuận thôi à

Việc “quản trị rủi ro” của mỗi người là khác nhau em à, với người này là " cơ hội" nhưng cũng có thể là " rủi ro" với người khác.
Nếu xây dựng cho bản thân những tiêu chí khi lựa chọn trứng, thời điểm, có những phương án cho tình huống cho các th xảy ra thì gọi là quản trị rủi ro. Còn khi lao vào hàng bất kể xanh tím, giá nào, cổ phiếu nào … thì có thể là theo các trường phái khác em à, lúc đó là ta phụ thuộc hoàn toàn vào “nía” rồi

3 Likes

Trên hình là 3 bước zồi đó :kissing:

Nói thiệt là ai được lấy đc lady thì cũng rất may mắn nè, hiếm có người con gái nào chịu khó nấu ăn, ko tiêu hoang phí nà :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

À còn rất xinh đẹp nữa :smiling_face_with_three_hearts:

Chịu khó là phải nấu như kiểu của @NPN1989
Còn kiểu như Làdy @Tammy.Tr là chịu khó … ăn :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Còn gọi chuẩn là … dễ nuôi đới :relieved:

Lão @Duduconxanh có đồng quan điểm ko ? :thinking:

image
( Internet )

1 Likes

$ tăng, vàng tăng, oil tăng, gạo tăng, điện nc tăng… lạm phát vòng 2, đề nghị ace tiết kiệm tối đa.

115k 400gr thịt, ăn dc có 2 bữa :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

1 Likes

(Internet)

Chúc cả nhà cuối tuần zui ze :kissing_heart:

4 Likes

Đập thêm trái trứng, ít hành lá, gia vị … màu sẽ đẹp hơn đới Làdy … chưa tới 5k :kissing_closed_eyes:

1 Likes

A cũng nói chung chung ấy mà

Em k thích trứng và hành lá :kissing:

2 Likes

Thế thì lấy 1 cây xúc xích, 1 cây lạp xưởng, ít đậu cove, 1 củ cà rốt … tất cả cắt hạt lựu, xào cho chín vừa tới, rồi đổ cái chảo lúc nãy vào, đảo đều … sẽ có đĩa cơm chiên ngon lành đẹp mắt … chi phí cũng chỉ thêm đâu đó 10 -15k nà :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Ôi xời ơi mau lẹ đi dk ơi, có gì ăn nấy, 5p là xong, thêm vài lát dưa leo salad dc rồi.
Nice day all guys!

2 Likes

Ôi, có phải ăn nhanh xong còn đi chơi đúng hem lady :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

2 Likes

Mì ăn liền á

3 Likes

Ăn uống gì nữa lão đại ơi! Nạp đầy bình xong ngắm trời, ngắm đất , ngắm chuyện đời gió thoảng mây bay :frowning: … qua tuần nhìn đám tiệm cầm đồ đưa thuyền đi đâu thì đi :relieved:

4 Likes

Cơm tấm Lệ - Nguyễn Tri Phương, mắc nhưng chất lượng. Bì cũng có thịt đàng hoàng chứ không phải da heo không.

Lúc này việc nhiều anh lười nấu. Chỉ cuối tuần mới nấu thôi.

4 Likes