1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ok để em lên Grab Food xem sao!
Bữa giờ trưa em toàn là cơm tấm Cali, cơm tấm Phúc Lộc Thọ, cơm tấm The Nguyen, cơm tấm Taste of Saigon… :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:
Bữa em đi thang máy, có anh kia Vietnamese sắp đụng trần thang máy luôn :roll_eyes: chắc body cỡ anh :roll_eyes: em đứng góc trong thang máy chắc anh đó k thấy luôn :roll_eyes:

3 Likes

Có thằng cháu, cứ cuối tuần gặp dì nó là nó kéo lại đo :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Nhưng chắc phải cả năm nữa nó mới qua dì nó dc :kissing::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Và đây là bài thơ con nhái nó làm :yum::yum::yum:

2 Likes

Chị cũng rất thích ăn cơm tấm, sườn quán làm mềm, đậm vị ngọt ngọt.
Rõ là người bắc mà thích ưng vị miền Nam :stuck_out_tongue_winking_eye:

Đợt này chị đói quá thể, ăn ko biết no, trưa nay chén 1 tô phở + đĩa cơm rang mà cảm giác như vẫn chưa ăn ghề :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

4 Likes

Giờ ăn dc gì tranh thủ chị ơi :rofl:

1 Likes

Tập gym nó vại :relieved:
Con trai anh tập gym mỗi ngày phải nạp tới 3000 calo :relieved:

Ăn như hạm :rofl:

4 Likes

Thế thì cơ bép lắm c @Nguyen_Dien ôi.
Đổi qua Yoga đi, nghe đâu toàn hít thở hít thở… ăn ít lắm :kissing: đỡ tốn kém :roll_eyes:

2 Likes

Ăn với nhận Trứng tức thôi cũng hơn người ta cày cuốc … nhiều năm :rofl:

6 Likes

Tk to bự có khác :kissing:
Năm nay thì em có nhận ct 1 lần :kissing: cũng k có tức tới cổ như ngta hay nói :kissing:
Xin phép truyền tí cảm hứng nhận ct cho bà con :roll_eyes:

4 Likes

Nên tập thói quen nhận nhiều lần hơn nữa Làdy ạ :relieved:
Tới 1 ngày nào đó trong tương lai thì chỉ cần nhận Trứng tức 1 lần / năm thôi đã đủ sống vui vẻ bất chấp chuyển động giá trong … vài năm :smile:

Điểm khác biệt trọng yếu nhất giữa Đầu Tư và oánh bạt chính là TRỨNG TỨC - đặc biệt là Trứng Tức TIỀN MẶT :nerd_face:

• Andjku
4 Likes

Relax

4 Likes

:nerd_face:

5 Likes

Siu khuyến mãi tới từ vị trí Noteria . Chỉ với 169k bạn đc 1 combo dành cho 2 người và 1 thú nhồi bông Pokémon. Thjk hợp cho các bé đj Trung Thu cả bé nhỏ lẫn bé lớn :smile:

4 Likes

hình ảnh

hình ảnh

Red Bison, chỗ này đồ ăn và giá ổn nhưng chưa tới mức wow như Lavelle.

Để lãnh cổ tức rồi em sẽ đi lại Lavelle.

4 Likes

Giá 3.7 mà trả Trứng tức 12k … điều quái dị trên trứng trường :rofl:

4 Likes

Ai không hiểu thì hiểu :crazy_face:

Hồi xưa tuy ko có gì nhưng mà vui :blush:

1 Likes

Ko hiểu sao giờ em già rồi, chuyện ngày xưa hầu như em quên gần hết.
Chúc anh ngủ con, thằng cu nhà em mới được học bài này, ngày nào cũng nghêu ngao hát cho mẹ :heart_eyes:

@Andjku dk iu quý em thấy đk type nè và đang đợi đk úi :slight_smile:
Em bị sốt ngất người 2 ngày nay, hà nội mưa và nắng loạn xạ làm con người cứ ngất ngây trên cây :evergreen_tree:

1 Likes

E nói với bé là bữa nào hát cho chú nghe nhé :relaxed:

1 Likes

Cái tình yêu này em xin giữ cho riêng mình nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Ui … seo lại ko có gì? :roll_eyes:
Có chớ đệ 🫨
Hùi ấy có Cha, có Mẹ FREE cho mình mọi thứ một cách VÔ ĐIỀU KIỆN dù ít hay nhìu :heart_eyes:

Giờ còn ai free cho mình hoàn toàn nữa đâu mờ vui vô tư :joy:

Thế nên Ka hay nói với con mình là " Con đang trong giai đoạn được Free mọi thứ, và người duy nhất free mọi thứ cho con chỉ có thể là cha mẹ con mà thôi. Nếu ai đó có free cho con thì đó cũng là do mối quan hệ với cha mẹ con mà có ( tiền lì xì chẳng hạn ).
Nên con phải TRANH THỦ thời gian còn được Free mà ăn học NÂNG CAO GIÁ TRỊ BẢN THÂN. Để tới khi ko còn free nữa thì có đủ khả năng lo cho bản thân và những người mà mình muốn Free cho họ :relieved:

6 Likes