1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Kết thúc 1 ngày mưa anh ạ :smile:

4 Likes

Nhập gia tùy tục

Đọc :leopard:

https://nguoiquansat.vn/bi-an-dong-tien-novaland-nvl-chi-10-000-ty-dong-mua-cong-ty-quen-tien-do-ve-dau-91660.html

Vịnh Triều Khúc quê tôi :sweat_smile:

1 Likes

Qua bác có phải bơi vìa hông :joy:

1 Likes
1 Likes

Bài hát rất quen thuộc bác nhỉ :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

image
(internet)

Chúc đk @Andjku và anh chị em làng trứng ngày mới vui vẻ :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
Nay không phải “lội” rồi bác @Thang_Long , trung thu vui vẻ nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

5 Likes

Chúc cả nhà trung thu vui vẻ

2 Likes

cảm ơn cụ. Lội đôi khi cũng tốt, nhớ niềm vui những ngày bé

Tôi cũng nhớ những ngày mưa, hay trốn ba mẹ đi tắm mưa :joy: giờ mà tắm mưa là kiểu gì cũng lăn ra ốm :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới bình an.

1 Likes

Một tuần trôi qua nhanh thật anh ạ :kissing_heart:

2 Likes

Nay kết tuần, tháng, quý. Ngồi ngẫm lại thấy cả quý rồi hơi bận rộn nhưng mình an nhiên em ạ.

1 Likes

Chào bác @Andjku nha
Lâu rồi ko ghé thăm, bác và các chiến hữu vẫn mạnh khoẻ chứ ??

1 Likes

Chào bác, lâu lắm bác mới ghé thăm pic, tặng bác thật nhiều :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

4 Likes

Cảm ơn nha. Chúc may mắn

4 Likes

Dạ, chúc anh cũng may mắn nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

Oh … Long Time no see ! :smile:

Nhớ hùi ấy đang ở UaE thì gặp Lão Đệ … nhoáng cái mờ lại gặp lại cũng đúng lúc quay về với Uae :rofl:

Lão Đệ dạo này chiến con nào để Ace Làng Trứng ủng hộ nà :hugs:

3 Likes

Óc vít tím kìa @khigias2 … có đu thì real time để Ka gởi hoa chúc mừng nhé :smile: