1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Để em gửi :tulip: cùng đk ưu @khigias2 :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

May mà e ko đu tím haha

2 Likes

Kjnh nghiệm tự rút ra thường phải trả bằng xèng. Kjnh nghiệm học đc từ nơi khác thì đỡ tốn kém hơn nhỉ !? :stuck_out_tongue:

3 Likes

Ở làng trứng rồi mà còn đu tím là đáng bị oánh nhá :laughing:

3 Likes

Lâu lắm r ko đu tím nhé bà c, hừm

2 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Relax

2 Likes

Đâu đó trên In tẹc nét :grinning:
1695964637702

3 Likes

5.5/mệnh giá, là bằng bao nhiu phần tăm/thị giá vại dk? :roll_eyes:

1 Likes

Ko quan trọng.
Quan trọng là sau khi nhận Giá Cao hơn hay thấp hơn Làdy à :wink:

P/s: Cho địa chỉ Ka shjp mấy bộ màu Xanh lá, xanh biển cho nà :relieved:

2 Likes

No no, em k cần.
Dk giữ lại mặc rồi chụp hình đi nha.
Cùng lắm cho mấy đứa :dog::dog::dog: nhà dk làm mẫu :roll_eyes:

1 Likes

Chưa thấy đã chê … đẹp mà :relieved:
image
( Internet )

2 Likes

???
Tím thì em up rồi đó thôi :roll_eyes:
Bữa đi bơi em gặp 1 ng mặc bộ này đi bơi, sau đó khi lên bờ uống nc, thì phải lếch lếch :grimacing:

1 Likes

Mới thấy em thay avata nè, trời ơi dễ thương xỉu mất @khigias2 à :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Tóc thì mua tóc giả đội lên :roll_eyes::grimacing: muốn đẹp phía sau dễ òm :roll_eyes::grimacing:
Bữa em đổi avatar hình yangho khoe rún mà chúng nó toàn cmt thế này :roll_eyes::roll_eyes: nên thôi khoe sau lưng cho chắc cú :roll_eyes::grimacing:
hình ảnh

1 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn :face_with_raised_eyebrow:

1 Likes

Anh chủ cho em chia sẻ thông tin một chút về một CP tốt

1. Quý 3 và 4, xuất khẩu sang Mỹ tăng trưởng mạnh mẽ vì nhu cầu cuối năm => Doanh thu tăng => Lợi nhuận tăng => Tăng giá CP.
  2. Tỷ giá tăng => Biên lợi nhuận ròng tăng => Tăng giá CP
  3. VCS mua nhà máy nhựa đầu vào => Tăng Biên lợi nhuận ròng => Lợi nhuận tăng => Tăng giá CP.

Mình có thấy bạn coppy cùng 1 nội dung chia sẻ khắp các pic, kiểu dán tờ rơi ý

1 Likes