1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Cứ note case này lại, và hết q4 báo cáo lại @TraaChaanh :roll_eyes:

1 Likes

Có hỏi và chỉ post 1 vài lần thì ko tính là spam Thơ ký nà :relaxed:

2 Likes

Dạ, để em sửa ạ :heart_eyes:

1 Likes

Hôm nay thật trầm lắng

1 Likes

Cuộc sống cứ yên bình, nhẹ nhàng zậy đó anh :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Em tranh thủ PR 1 lần thôi. Xong em lại lặn.

Sao lại lặn nè :grimacing:
Phải ngoi lên để nếu tới đó ae mua theo có lời, ngta tặng :bouquet: cho mình chớ :grimacing:
Anyway, good luck!

1 Likes

Do Làdy ko post ảnh đó. Post là ace vui vẻ tham gia nà :kissing_closed_eyes:

( Internet )

Qua tuần mới zui , nay trung thu cho 1 tý xanh còn đi rước đèn :izakaya_lantern:

@Tammy.Tr mới đổi ảnh đại diện xinh quá…

Bớ bà con làng trứng ơi

1 Likes

Zời, thấy gái xinh là sáng mắt lên, y như là @khigias2 ý :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Công nhận lady xinh xắn thiệt ý :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Có mỗi cái thân, k chăm sóc thì làm gì chị :grimacing:
Hình yangho em vẫn thích hơn :grimacing:

2 Likes

Cũng rất đẹp mờ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

em kể chị nghe, hôm trước em vs bạn kia tán tỉnh qua tinder: ảnh xin lắm luôn, ko bàn cải
Nhưng hẹn đi chơi vs nhau mới thấy ngỡ ngàng :rofl: :rofl: giờ thấy mới tin chị ơi, chứ app gánh tất

Làng trứng thấy mới tin @Tammy.Tr ha

1 Likes

Chú có thấy tôi show mẹt bao giờ chưa? :grimacing::roll_eyes:
Tôi thì dt k có app gì cả :roll_eyes:

1 Likes

Chuẩn! :+1:
Bộ này khi nào về … ra mắt mẹ ck lần đầu mặc hợp hơn :joy:
Đề nghị đổi lại Avatar Yangho khoe rún như đã nói :expressionless:

1 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
@Tammy.Tr

1 Likes

Hồi ngày xưa có đôi lần kết bạn khi chơi game, rồi kết bạn yahooo, nhưng khả năng do hồi đó chưa có app chỉnh sửa nên qua ảnh thì cứ xấu xấu đen đen :smile:

1 Likes

Chuẩn Dk ơi, dk có kinh nghiệm ghê :rofl:

1 Likes

cho em hỏi @Andjku @Nguyen_Dien làm sao để thả tym cho ảnh của tammy được em vào em thả tym cái… chớ xin qué :heart: :heart:

1 Likes