1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chuẩn Đệ ! :+1:
Ka từng chứng kiến nhiều trường hợp ngoài đời thật, hầu hết đều là tiền ko tự làm ra thường ko biết giữ :joy:

8 Likes

Con gì đẹp thì càng nên ăn … Vì nó trông ngon hơn :relieved:
Đâu phải tự nhiên những thứ để Ăn đều cố gắng trang điểm … ý lộn … trang trí cho Bắt mắt :grinning:

2 Likes

Thường là vậy … dài ngắn thì khác nhau …
Cho tới hiện nay nếu Andjku ko lầm thì chỉ còn đúng FPT là vẫn tiếp tục duy trì đà tăng trưởng ổn định

7 Likes

Hmmmm… vd như nấm, ốc… càng đẹp càng phải ăn?! :roll_eyes:

3 Likes

Ờ nhể … Quên … Để Ka sửa :grinning:

3 Likes

Như này sao nỡ ăn?! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

3 Likes

chuẩn ạ . họ sẽ có 1 số tiền lớn như - đất nhiều được đền bù , trúng sổ xố , làm ăn may mắn trúng quả đậm . Hầu hết những người này đều không có kiến thức quản lý , chi tiêu . kiếm tiền đã khó , giữ được tiền còn khó hơn .

3 Likes

Chị cảm ơn Dien, từ bữa giờ chị có làm cho mình quyển sổ để chép lại những kiến thức mà chị học được từ các AC trên f này, quý giá với chị lắm đó, vẫn chưa muộn phải không em, còn thở là còn gỡ hehe

5 Likes

Giai đoạn này:

Trứng Tốt giá hời đỏ mạnh mua <= => Xanh mạnh bán :sunglasses:

Trứng tốt giá trên mây , Trứng lởm , Trứng bơm thổi … phải tránh cho xa :nerd_face:

• Andjku
6 Likes

Dạ chị , mấy hôm nay em có người nhà nằm viện nên nay mới ngoi lên được, nếu có thời gian, chị đọc thêm bài viết bên Làng trứng nha :sparkling_heart:

7 Likes

Người nhà nay đã khỏe hơn chưa em

7 Likes

Em cũng là người lang thang trên f này một thời gian khá dài, cũng đọc rất nhiều bài viết của các member, cuối cùng em dừng chân ở đây, bên cạnh đại ka và các anh chị em làng trứng :egg:. Bản thân em luôn mong muốn những người có duyên được gặp gỡ luôn chiên chứng thành công.

8 Likes

Mới mổ xong rồi ạ, chắc sang tuần sức khỏe ổn hơn là được xuất viện.
Ở đây chị cứ thỏa mái như người nhà, có vấn đề gì chị post nên đây, nếu có gì mọi ng cũng có đưa ra ý kiến cho c tham khảo ạ @CatLinh

8 Likes

Hèn giề Ka bị thiếu cơ số like :sweat_smile:

Mọi chuyện ổn chưa Thơ Ký ? :smile:

7 Likes

Hihi em bù đủ rồi nha nha :kissing_heart:
Đi đâu thì đi chớ em nghiện làng trứng rồi nà. Mọi chuyện ổn rồi ạ, may mà cấp cứu kịp, nên mấy nay em chỉ kịp vào đọc rồi thoát ra luôn. Nhớ dk và anh chị em :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Đk có được cô thư ký quá ư là xịn luôn á

6 Likes

Hihi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
C khen làm em phổng mũi lên nè. Thành viên làng trứng khiêm tốn lắm ạ, chỉ quanh quẩn lại mấy anh chị em. Có gì thì cứ ib em nha

4 Likes

Nhớ hồi nhỏ trong xóm anh cũng có xe bán rau câu nhiều màu giống vầy. Hồi xưa món ngọt không phong phú như bây giờ.

Bánh mỳ kem, rau câu, tàu hủ, bánh su kem là vui lắm rồi. Khi nào học giỏi thì được ăn kem trái dừa.

Giờ để một món làm anh ấn tượng là rất khó. Trưa nay anh kết món vịt nướng nhất, da siêu giòn mà thịt thì mọng nước. Anh tự trang trí nên không đẹp bằng ảnh hồi trưa.

4 Likes

Oa oa mâm này là anh trang trí ạ. Đẹp như nhà hàng ý anh :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart:

5 Likes

Wow! Unbelievable! So amazing! :grimacing::roll_eyes:
Mở nhà hàng rồi mời bác Gorden Ramsay qua review dc rồi anh! :yum::+1:
Cuối tuần của 2 dì cháu :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

3 Likes