1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Xếp hết đống này là đắc đạo lun :joy:

3 Likes

543 pieces :smiley:

5 Likes

Lúc lấy đồ ăn xong mới nhận ra kết cấu hơi rườm rà. Anh nhớ theo nguyên tắc là trên cùng một dĩa không được có quá nhiều nguyên liệu khác nhau.

Trưa ăn hơi quá nên tối anh ăn bò bía thôi.

5 Likes

Hồi nhỏ anh hay chơi mấy món này. Tối ngồi ráp, sáng đi học thì em anh ngồi đập banh hết. Đến tối về lại ráp mẫu mới.

Hồi đó nghĩ khi đi làm có tiền sẽ mua một bộ thật lớn rồi mướn người ráp. Sau đó anh sẽ đập tan tành trước mặt họ và cười ha ha ha giống như Nero thiêu thành Rome vậy.

4 Likes

Cháu em có niềm đam mê xếp Lego, với nó bao nhiêu bộ cũng k đủ, và cũng k có bộ nào còn nguyên bản sau khi nó xếp xong, vì sau đó nó sẽ gỡ ra và xếp các mô hình khác theo ý nó thích.
Này là lego mô hình chậu hoa, em thích, nhưng mình em xếp thì lâu lắm, nên tranh thủ có cháu qua thì nhờ cháu xếp phụ cho lẹ :smiley:

5 Likes

Kỳ thật chị thấy nhiều ng thật là kiên nhẫn, tỉ mẩn mới ghép được mấy mảnh nhỏ xíu này . Hầy 2 mẹ con chị có 50 mảnh ghép mà cũng vò đầu bứt tai mà hông có xong :smiling_face_with_tear:

5 Likes

Đây nhé :yum::yum::yum: 2 đứa xếp từ 19:30-22h mới xong :yum::yum::yum:

5 Likes

chúng ta hiểu nhau… VIC múc 58… lên 75 chê ko thèm bán…kkkk :grin: :grin: hiện tại đi luôn con xe VF8 :joy:

3 Likes

chúc các huynh đài tỉ muội ngày mới nhiều niềm vui

5 Likes

image
(internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng tuần mới may mắn :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

chúc ace trong nhóm 1 tuần nồi mồm toác mỏ. bục cả diều. :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :clinking_glasses: :clinking_glasses:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Chúc anh cũng lãi lớn :money_mouth_face: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

CHÂN CỦA 1 CON ĐẠI SÓNG MÀ KO ĂN THÌ ĐỢI KHI NÀO MỚI ĂN… :joy: ACE CŨNG VẬY NHÉ. CỨ BÌNH TĨNH… ĐỢI TT CÓ ĐIỂM VÀO ĐẸP LÀ MÚC… KO VAY MAGIN. THÌ KO SỢ GÌ CẢ… :clinking_glasses: :clinking_glasses:

3 Likes

IU KA hehe

Chúc cả nhà ngày mới thật sảng khoái

1 Likes

Đợt cuối năm 2021, tt bùng nổ ai ai cũng nghĩ chân sóng, dự kiến lên 1800. Nên quả đấy em mới dốc hết vốn liếng vào ck, kỳ vọng ăn bằng nần :rofl:
Đã qua rồi kỳ vọng em ăn bằng lần, em chỉ mong lợi suất của bản thân cao hơn lãi ngân hàng và khi tt sụt giảm thì nav của mình bị mất ít nhất.

Mún ko bỏ cuộc thì đừng đưa đầu mình vào thòng lọng của kẻ khác và ít nhất 1 chân phải chạm mặt đất trước đã :joy:

• Andjku

Hihi đừng giận em nếu em có nói gì anh nhé :heart_eyes:

3 Likes

cái chết của các nhà đầu tư là thích số tròn… đáng lẽ là đang lãi hơn 1.3 tỏi rồi thì lại nghĩ. cố lên 1.5 cho chẵn. nào ngờ tt làm cho 3 cây sàn còn 600. nếu chốt trước đó là ăn 1.3. giờ chốt thì ăn 600. cơ mà lại nghĩ lãi 1.3 tỏi còn ko chốt. giờ 600 chốt gì. thôi múc tiếp. xong nó làm cho 7 cây sàn nữa… âm cả vốn. cắt xong tt hồi…( ck nó là vậy) kinh nghiệm ở đây rút ra là gì.: ko có tròn chĩnh gì cả… điểm bán là bán rứt khoát. vào sai thời điềm hàng về là phải bán. đấy là hàng lướt sóng. còn hàng cầm chu kỳ mua đc giá rẻ thì… múc. :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

Giống con VIC của bác ko bác Thống

ờ… lúc đc con VF8 thì chê, này thì đang lõm con faddi :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Rảnh rỗi nên em post lại @khigias2 đọc ạ

3 Likes