1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Giống thằng bạn em, đợt tháng 11 năm ngoái cằn nhằn em mãi vì mất con santafe :joy:

3 Likes

cơ mà đi vốn VIC a cũng chỉ đi ko qua 35% vốn… hàng tích sản tăng ko bán giảm mua thêm. lên… :joy: :joy: cơ mà bác mình mà ace chuyển thành bác Vượn :gorilla: :gorilla: :gorilla: hajjz.

1 Likes

giống vic của cụ quá nhỉ

2 Likes

đấy là kinh nghiệm đó cụ… :joy: :joy:

1 Likes

10 năm trước Qýt chưa là gì => 10 năm sau Qýt lại về cát bụi
10 năm trước :gorilla::grinning:

Chiên Trứng đừng đếm 5 -10 , bởi vì khi đếm tới 100 thì lại quay về từ đầu VÒNG 5 - 10 mới :rofl:

3 Likes

chưa bán là chưa lỗ bác êi… :gorilla: :gorilla: :gorilla: :gorilla: chỉ có các vị bán mới là lỗ. bác em chia sẻ :gorilla: :gorilla:

2 Likes

Anh tôi có 35% vốn mà khủng quớ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Khi Ai Đó có thể mua đc cũng khối lượng mình ĐÃ mua với giá … THẤP HƠN, thì HIỂN NHIÊN mình đã LỖ CMNR :face_holding_back_tears:

Câu nói phía trên chỉ là hành động tự an ủi để có thể tiếp tục duy trì trạng thái đầu tư ở Trái Trứng " Đã Lỗ " Đệ ợ :rofl:

1 Likes

quản trị lòng tham là cái người ta nói thì hay nhưng hiện thực hoá lợi nhuận với là cái quan trọng .

2 Likes

trong 10 năm đấy luôn có cơ hợi , rủi ro đan xen . kkkk . liệu có bác nào 2020-2021 x tài sản ae có chung ít tiền chạy án cho a tôi không ??!!!

1 Likes

Cái Thời Ka mòn đít nơi Trứng trường thì Ép Cờ Lê Qýt còn chưa xuất hiện, nên Qýt ko đủ tuổi làm Anh Tôi của Ka :grinning:

3 Likes

Ý Đệ nói là Trong chuồng Gà có con to con nhỏ, con béo con gày, con ăn nhìu con ăn ít hở ? :thinking:

Tới … Cuối cùng thì … mình gọi nhau là gì ? … là Gà luốc hay là gà nượng mọi ? :grimacing:

3 Likes

Gà kho sả ớt, gà nướng muối ớt, gà ủ muối, lẩu gà lá é, gà chiên nc mắm, gà bla bla bla…

Yummy yummy :drooling_face::drooling_face::drooling_face::drooling_face::drooling_face::drooling_face:

2 Likes

Sợ lại lõm luôn con camry đời 1996 luôn ấy chứ

1 Likes

1 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy:スクリーンショット 2023-10-13 160226

1 Likes

ý đệ nói là những yếu tố : thời điểm ra vào và quản trị lòng tham

2 Likes

Wop with me :yum::yum::yum::yum::yum:

Updated: vẫn bị chê nha :grimacing::smiling_face_with_tear:

3 Likes

Mãi em mới hiểu ý :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: