1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

360 ngày nữa là Tết mà

4 Likes

Xuân đi để lại lá vàng…
Mới bạn đối tiếp

5 Likes

Mai tới h ghiền r hả ae

3 Likes

Trứng biểu quay lại ngập tràn Lộc vui! :money_mouth_face:

Trên này ngoài Ông chủ Top mua ảo kiếm lộc ảo đầu năm và Thơ ký @Nguyen_Dien mua thật ra thì còn ace nào kiếm lộc vui ko? :smiley:

3 Likes

Số đẹp :grin:

4 Likes

Kkkk không biết đối bạn. Kém nhất môn văn thơ…

3 Likes

CR7 còn phải Tự thay đổi để thjk nghi HOÀN CẢNH THỰC TẾ và kiếm nhiều nhiều xèng, chúng ta cũng nên như vậy :grinning:

( Internet )

5 Likes

Có dk đầu năm e mua mỗi Á một ít lấy lộc =))))

4 Likes

Chúc cả nhà mình có một năm giao dịch xanh tím, kiếm được nhiều xèng để cuối năm mua mấy cây vàng như ông chủ top nhá :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:
Bữa nọ lần đầu tiên mới biết vàng SJS bán cả tảng chớ không có bán hàng chỉ :laughing:

3 Likes

Em chưa từng mua vàng bao giờ luôn @Andjku Andy dk.
Chúc 5000 anh em năm mới mọi việc như ý! :blossom::blossom::blossom::sunflower::sunflower::sunflower::shamrock::shamrock::shamrock:
hình ảnh

4 Likes

Vậy cố gắng chiên trứng thật ngon để năm nay mua zàng nhé lady

3 Likes

Thế thì năm nay cứ Hodl thật chặt em chắc chắn sẽ mua đc Vàng nà :laughing:

5 Likes

Đơn giản vì em k có nhu cầu đeo vàng, ra đường sợ cướp giật lắm :roll_eyes: hồi nhỏ mang dây vàng đạp xe ngoài đường bị cướp 1 lần nên sợ.
Túm lại em chỉ mua cp thôi k mua vàng. Vàng ai cho thì mang chứ nhất quyết k mua.

4 Likes

Trước sau gì e cũng phải mua zàng à, tin a đi :grin:

4 Likes

Em k mua vàng k phải vì em k có tiền mà dk.

3 Likes

Ai rồi cũng sẽ thay đổi kể cả CR7 và Em Làdy ạ :laughing:
Cứ chờ xem :wink:

5 Likes

3 Likes

Ok sau này em thật nhiều xèng, sắm xe hơi đi k lo cớp nữa thì sẽ đeo vàng thiệt, còn giờ vẫn cứ ra chợ Bà Chiểu mua hàng cân ký đeo để thay đổi mỗi ngày :joy::joy::joy:
Đầu năm ế khách quá chừng :joy::joy::rofl: nhận lì xì chúc Tết xong chưa thấy khách nào book lịch :joy::joy::joy::joy:
Chúc bà con năm mới x5-10 lần tk, lên xe bông lên xe hoa như ý :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::sunflower::sunflower::sunflower::blossom::blossom::blossom::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:
Be the better version of yourself :+1::+1::+1::+1::+1::+1:
Keep on going! You can do it :love_you_gesture::love_you_gesture::love_you_gesture::love_you_gesture::love_you_gesture::love_you_gesture::love_you_gesture:
See ya!!! :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

3 Likes

E cũng chưa mua vàng bao giờ kkkk

5 Likes

Ui … Thời buổi này đeo vàng làm giề nữa Làdy ? :sweat_smile:
Lâu rồi trên người anh hổng có Vàng :rofl:

5 Likes