1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Sx vẫn là cốt lõi mà

5 Likes

Ngày xưa học kinh tế ctri sx mới tạo ra giá trị thặng dư :slight_smile: nhiều cái hồi ấy học ko hiểu mà giờ thấy hơi ngấm ngấm dần

3 Likes

Nhưng VN giàu nhờ đất hả bà c

5 Likes

Uhm thì đúng mà cũng ko đúng, kiểu như 1 dạng tài sản đầu cơ, thích thì nó lên giá trên giời, sau có khủng hoảng lại dậm chân tại chỗ. Phải nhờ có xây đường, quy hoạch thì những đất từ chỗ cho không ai lấy x2,3 thậm chí c5,x10. Sau 1 con sóng đất thì cũng ối người vỡ nợ, người nào nhanh chân thì lãi to, người mua cuối cùng thì lại chôn vốn ở đó . Đất nào mà chưa có sổ kiểu mua bán góp vốn thì sẽ kiểu ú oà, 1 là có, 2 là mất

5 Likes

Năm nay về quê nhiều ng nói sốt đất, sắp giàu to, nhưng ko biết ai bán chỗ mình ở để mà lấy tiền giàu to cả kkkk

4 Likes

Lãnh đạo công ty gom thêm có phiếu……

4 Likes

Dạ, Tết là em dành toàn thời gian nghỉ ngơi với gia đình, ít khi đi đâu, ít mạng xã hội, ít cầm điện thoại luôn… ăn cũng ít luôn, hihi. Năm mới chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe, bình an và hạnh phúc nha! :smiling_face_with_three_hearts::heartbeat:

6 Likes

Amare quán phong cách đường phố, giá phải chăng mà chất lượng rất ổn. Bạn chủ quán hiếu khách, thân thiện. Em mới phát hiện ra là nếu uống vang thì em không dị ứng. Nhưng xỉn thì vẫn xỉn.
hình ảnh

hình ảnh
hình ảnh

hình ảnh

6 Likes

A cũng chúc e và gia đình gặp nhiều may mắn và bình an nè

5 Likes
5 Likes

Chuyên mục đọc báo :nerd_face:

4 Likes

Rẻ thì mua thui! :relieved:

( Internet )

8 Likes

Mua nhựa về chế tạo đồ chơi cho con à bác chủ pic

2 Likes

AAA doanh thu ổn nhỉ mỗi quý 3k tỉ. Mỗi lợi nhuận hơi bé. Thủng đáy vững bền rồi nên hơi Khó nam cường

Cồn trong vang có khi khác anh nhỉ :laughing:
A chụp ảnh thật là đẹp , trông đã thấy ngon mắt rồi á

5 Likes

Em nên quay lại phần tranh luận với anh @Wallet87 @NPN1989 để bảo vệ quan điểm của mình cho trọn vẹn thì hợp lý hơn nè :relaxed:
À quên nói em:

Ở Làng Trứng ko có khái niệm " Thủng đáy " , Vượt Cản, Mô hình, Dải cắt, nến nhật …

Tất nhiên em vẫn có thể nói về chúng nhưng ông chủ Top sẽ ko tranh luận với em về những vấn đề đó vì … Ổng có bít cm gì về những điều thần thánh đó đâu :sob:

4 Likes

Thư giãn ngắn: Điếc ko sợ súng :sunglasses:

Môi Tới:

• Chart phá đáy rơi thảm rùi, bán đj
    Andjku:
  • Éo … Tau mua
    Môi Tới:
  • Mô hình Treo cổ , bán đj
    Andjku:
  • Éo, Tau mua
    Môi Tới:
  • Tích luỹ vững chắc tạo nền giá mới, sẽ tăng dựng đứng, mua đj
    Andjku:
  • Éo, Tao bán
    Môi Tới:
  • Cản cứng, bán đj
    Andjku:
  • Éo, Tau tiếp tục giữ
    Môi Tới:
  • Vượt đỉnh thành công, mua đj
    Andjku:
  • Éo, Tau bán
    Môi Tới:
  • Có tjn mật sẽ lời khủng, mua đj
    Andjku:
  • Tjn mật sao chia sẻ miễn phí cho tau vại?
    Môi Tới:
  • Bắt đáy đj, có tjn thâu tóm
    Andjku:
  • Mài vào mà bắt
    Môi Tới:
  • Các chỉ báo đều cực xấu, cắt lỗ mua lại sau sẽ lời hơn
    Andjku:
  • Tau éo có lỗ để cắt, tau còn đang canh mua đây này
    Môi Tới:
  • Nặng mông éo lên nổi đâu
    Andjku:
  • Tau mua éo nói nhìu
    Môi Tới:
  • Lực đầu cơ khủng, tăng gấp 5 rùi nhưng chắc chắn tăng tiếp, 500k là rẻ rách
    Andjku:
  • Thế thì bán nhà mài mờ mua, ko đủ thì rủ họ hàng hang hốc, chia sẻ cho tau làm giề?
    Môi Tới:
  • Chiên Trứng mờ ko pít vẽ Rồng vẽ giun thì vứt
    Andjku:
  • Bít thì vứt còn nhanh hơn
    Môi Tới:
  • Thủng đáy lịch sử, chạy nhanh còn kịp
    Andjku:
  • LÚC ĐỈNH BỌN MÀI KO ĐƯA RA KHUYẾN NGHỊ BÁN HAY THẬM CHÍ LÀ LỜI KHUYÊN NÊN THẬN TRỌNG CŨNG KHÔNG CÓ THÌ GIỜ KHÔNG CÓ TƯ CÁCH ĐƯA RA BẤT KỲ LỜI KHUYÊN NÀO CHỚ ĐỪNG NÓI LÀ MUA HAY BÁN! Phắn cho Anh em tau nhờ! :wave:

( Trích chuyện tưởng tượng tào lao giải trí nhảm nhí xả stress Làng Trứng truyền kỳ )

7 Likes

Cái ông này thấy đi cmt linh tinh ở mấy pic khác nói chuyện hăng hái dữ :rofl:

4 Likes

Thật ra giai đoạn này là giai đoạn:

Nước lên thuyền lên, Rác cũng lên
Chiên da, Đầu đất … đều thành thần

Nên ai mún thành Thánh thần chiên da cứ mạnh dạn phán, đặc biệt ưu tiên phán mấy trái xanh tím, khả năng lấy đc SỐ MÁ rất rất cao :unamused:

Đấy, chủ Top chỉ lun rùi đấy, ACE nào mún trở thành chiên da thì tranh thủ giai đoạn này nhé! :innocent:

P/s: Dự rằng sắp tới các Thánh Trứng ở ẩn cũng sẽ mau chóng come back như chưa từng có cuộc chia ly :rofl:

5 Likes

Nghĩa là thủng điểm bắt đầu xu hướng đó anh. Chứng khoán mà thủng vùng đó rất khó tăng mạnh NVL HPX đều do bị thủng đáy vững bền nên còn lâu lắm mới tăng khủng được