1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Bơm tiền + lạm phát vẫn đang cao Cứ tài sản là bềnh hết anh ạ

Đáy bền vững mà em đề cập của Lvn là bao nhiu vại em?
Xhp thì vớ vẩn quá nên anh ko quan tâm :kissing:

7 Likes

Chính là vùng NVL bắt đầu tăng 24 đó anh nó tăng thẳng lên 94 rồi phi về giá hiện tại 13.9 đã phá rất rất sâu 24. Nên gọi là phá đáy vững bền. Bọn phá đáy vững bền đã phần rất dễ phá sản hoặc nếu không thì cũng rất khó hồi phục. Nên công ty có cơ bản bằng giời nhiều tài sản đến đâu em cũng không mua. Đó là quy tắc riêng của em rồi

Bạn mình làm bên nvl bị đuổi sạch sẽ rồi. Đến cái bồn cá còn bị thanh lý trả nợ. Nên giờ dù giá rẻ mấy mình cũng không dám vào.

AAA và APH thì kiểu ngành sản xuất khá thiết yếu và bắt kịp xu hướng thế giới, tình hình kinh doanh ổn, kế hoạch dài hạn tốt, còn nợ thì giảm dần từng năm. Khi thị trường lao dốc thì nó đã lao xuống thấp hơn giá trị thực rất nhiều nên giờ cũng không có gì để sợ, và cũng không quá quan trọng chuyện tăng giảm một vài phiên.

6 Likes

Chuẩn NVL bán nhà ko ra được sổ thì ai mua. Chưa kể xa vcl ra. Đô thị hóa chưa về kịp

2 Likes

Cẩn thận thằng này làm môi dưới đi spam kiếm khách nha

3 Likes

Ui … thế tức là 80,90 vẫn chơi đc à :grimacing:

5 Likes

Vậy bắt chước lãnh đạo, thứ hai em canh mua tiếp ạ. :dancer:

6 Likes

Thôi nói cho nhanh là rooom này chỉ giới hạn 20-30 mã như trên top rồi, dk gthieu nhiều hàng lại chất hơn nc cất thế kia nên đọc thêm mã mới đau đầu lắm :joy:

6 Likes

Hic hôm qua e mua thêm APH huhu, chắc t2 phải mua thêm Á Á Á r ạ

3 Likes

Ở vùng đó nếu lướt lát thì vẫn ok đấy. Nhưng dài hạn thì toang nhớ đợt đó NVL PB là 6 hay sao ý. BDS mà như vậy thì cao quá

2 Likes

Rồi đêm ngủ cứ á với ớ, vợ buồn đấy :smile:

3 Likes

E muốn người ta hiểu được những gì e đang nói thì e phải tìm hiểu sâu và rộng hơn nữa thì mới thuyết phục được e à, NVL nó lớn ntn mà e ko biết nội tại và tình hình bây giờ ra sao thì sao thuyết phục được

4 Likes

Năm mới em chúc đk @andjku và bà con cả làng trứng một năm hoan hỷ, bình an!

8 Likes
7 Likes

Chúc anh năm mới chiên chứng thắng lợi, làm ăn bằng 5, bằng 10 lần số gốc nhé :purple_heart:

6 Likes

Chúc em năm mới trọn niềm vui - may mắn - hạnh phúc - chiên Trứng toàn thắng :partying_face::four_leaf_clover::moneybag::dollar::gem:

6 Likes

Anh chả bít, Anh thấy mấy trái Trứng nãnh đạn pán như phá mả hình như dễ tăng hơn nguoidepseden à? :crazy_face:

4 Likes

Tăng lúc đó cũng là lúc bán theo hả dk ui

4 Likes

Hôi hôi, em íu đúi lắm, không chịu được tăng sốc, không muốn có thêm pô đâu Ka ạ.
Pô kia ngự ở trên đầu
Mua đi bán lại kịp ngày tê pa?
Than hồng trao tay ai lấy
Xin dành người nhanh mắt nhanh tay.
:grin::grin::kissing_heart:

5 Likes