1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Làm việc tốt đã khó … làm việc tốt với Naive Yangho @Tammy.Tr còn khó hơn :rofl:

3 Likes

Ý, Làng trứng có thêm trai đẹp ghé hả Ka? :joy::stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Có trai đẹp và giàu nữa :smiley:
Còn giữ đc trai đẹp hay ko thì tuỳ bản lĩnh của các Nàng :grinning:

2 Likes

Em vẫn full nà, thời gian ban ngày em hơi bận, chỉ kịp đặt lệnh sẵn, thi thoảng ngó vào bảng , lúc nào tt rơi sâu thì tranh thủ mua thêm. Đk dám mua là không có lý do gì để em ko dám xuống tiền :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Good night :crescent_moon: dk và các anh chị em na :kissing_heart:

3 Likes

Andjku không bảo đảm mọi thương vụ trading đều thành công ( người tính ko bằng trời tính ). Nhưng Nếu các bạn đồng hành cùng Andjku ngay từ đầu thì ko có chuyện Andjku chốt lời khi các bạn đang lỗ :relaxed:

• Andjku

Khi Andjku mua các bạn không mua thì khi các bạn quyết định mua biết đâu lại trùng hợp lúc Andjku quyết định bán :sweat_smile:

• Andjku
6 Likes

Chúc Ka và cả nhà ngày mới tuyệt dời ông mặt chời

6 Likes

Morning

3 Likes

Ôm hàng Upcom mà cứ trông cho tím :kissing:

3 Likes

Chúc ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ.

5 Likes

Chúc anh minh đại gia ngày mới vui vẻ ạ :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

5 Likes

Anh ui, tím lên nào :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

1 Likes

Nay chị tính thử nhé, lady đăng thử lên ảnh nào tím tím, để xem index có được kéo lên không nha :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

3 Likes

Em quan tâm hàng em thôi chớ k quan tâm index chị ôi :kissing:

2 Likes

Ka cũng quan tâm :telescope: :eyes:

2 Likes

Ka qtam thiên văn địa lý hả Ka

1 Likes

Ý là: Ka cũng quan tâm hàng em.

2 Likes

@bangthong_tamquoc Tống huynh ơi, nay vào hàng gì huynh

2 Likes

So sweetttttttttttttt!

2 Likes

Với cái tk siêu to khổng lồ của ổng, thì ổng mua 1 phát là từ đỏ lên tím mới đủ :kissing:
Chúng ta NAV ốc sên, sao bu theo kịp :kissing:

1 Likes

Ổng thiếu động lực … Làdy cho ổng @bangthong_tamquoc động lực đê :eye::eye:

1 Likes