1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

sao biết hay vậy… nhưng đừng nói v gây hiểu nhầm chết…

Nav tui mua là từ đỏ lên tím thật như cụ thể hiệu trứng này thì ko biết :laughing:

Cụ thể là hiệu trứng giá trị dưới 10 và khớp lệnh ngày 5k 10k :laughing:

1 Likes

d0c020105a3d8c63d52c
hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa… cầm tiền luôn có cơ hội… 1085-1090 bắt đầu múc nhé gái còn ko thì cứ cho nó vượt hẳn

3 Likes

chẹp… chỉ là nhỏ lẻ… khổng sao đc với lái… a tôi @Andjku để chỉ bằng cái số lẻ của đại ka nhể

2 Likes

No no … Ka ko phải cá :tropical_fish: nhưng cũng chỉ là cá :fish: thui :face_holding_back_tears:

3 Likes

cơ mà nếu có chọn cổ phiếu. thì lên chọn những hàng có thanh khoản… chứ mấy con như thầy e. hàng cả phiên có vài trăm nghìn thì… lên thì ngon nhưng xuống thì ối zồ ôi.

2 Likes

Thanh khoản cũng đừng " cứng nhắc " Thống Đệ ợ. Ko phải lúc nào Thanh khoản Cao cũng là tốt đâu :nerd_face:

5 Likes

vâng… em cũng hiểu. nhưng ý là nếu đã ko bắt đc chân sóng 1021-1025 mà đang lơ lửng oánh t+20 thì vào sai lệnh còn cắt đc. chứ vào những con thanh khoản bé… muốn bán cũng khó. như giờ muốn bán GEX chỉ trong 1 nốt nhạc… cơ mà e chưa muốn bán thoai.kk

3 Likes

Ka tính mua mờ Thống Đệ nói vại seo Ka dám :grimacing:

2 Likes

Xin chào Bác chủ nhà, E xin phép thi thoảng vào hóng pic. Chúc Ace chiên chứng thành công!

2 Likes

Welcome to Lang Trung! :hugs:

4 Likes

Nhắc đến con gếch thì Ka e chiên hồi 12-13 thì phải

1 Likes

ăn no nê vài vòng kkk

1 Likes

KHI ẤY ĐANG OÁNH NHAU VỚI :gorilla: :gorilla: VỚI 1 SỐ CP KHÁC LÊN KO GOM ĐC. NGÂN KHỐ CÓ GIỚI HẠN. PHẢI CƠ CẤU MỚI CÓ TIỀM LỰC ALL GEX ĐC.

1 Likes

Từ hồi thanh khoản tầm 6, 7tr gì đó em ợ.

2 Likes

Chào bạn nha, làng trứng rất chi là hiếu khách.
Chúc bác chiên chứng thành công :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

3 Likes

Đại bàng gẫy cánh cheo leo :cold_face: :cold_face: :cold_face:
Xa cơ lỡ bước phải theo đàn gà :unamused: :unamused: :unamused:
Sau này mưa thuận gió hòa. :disappointed_relieved: :disappointed_relieved:
Đủ lông Đủ cánh,ta lên đại bàng :joy: :joy: :joy:

1 Likes
2 Likes

Tàu ngầm bác chủ từ bên F3…, thích phương pháp đầu tư của dk, giờ mới nổi lên chào chính thức bạn à

2 Likes

Tàu ngầm toàn là siêu cao thủ, vì họ đọc và tự hiểu :kissing:
Còn ai nổi lên lại hay cào bàn phím, nghĩa là tự đọc k hiểu dc :kissing:

2 Likes

Làdy suy luận từ bản thân à !? :thinking:
Chớ Ka thấy Làng Trứng dù tàu ngầm hay tàu nổi đều giỏi hết :smiling_face_with_three_hearts:
Ka vẫn học hỏi mọi người kể cả Làdy dù ko nói ra :disguised_face:

5 Likes