1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Cái game HaftLife gì đó, làm tan nát bao nhiêu mảnh đời sv dk nhỉ :face_with_hand_over_mouth:
Em vẫn nhớ hồi đó các quán net mở quá chừng, toàn ngoài đường lớn, overnight luôn :roll_eyes:
Giờ dk nhiều tiền rồi, chơi luôn bản 9x đẹp đi kìa :kissing: bữa em thấy họ báo giá 14-15tr đấy :kissing:

3 Likes

Cho thì lấy 🫨

2 Likes

Hmmm… em có đâu mà cho :kissing:
Bộ của em 2k3, hàng dạt thôi :kissing:
Cỡ dk phải hoành tráng lên mới đẹp nhà :kissing: còn đẹp hơn mấy chai gụ đấy chứ :kissing_smiling_eyes:
Thời buổi giờ nhiều cái hay ghê.
1 mớ 60 cái có 75k cả ship :kissing: đẹp quá chừng :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

Ngày hôm qua thấy Ka ăn bún chả
Ngày hôm nay em cũng bắt chước chả bún với người ta.
Hy vọng ngày nào đó mình cũng gom được 100k :red_car::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

C siêng ghê :kissing: đi làm về còn làm các món này thì mấy giờ mới ăn tối vậy c? :kissing:
Em chỉ có thế này :kissing::face_with_hand_over_mouth:

5 Likes

Chị ơi. C nấu hay mua ngoài thế ạ, rất đẹp rất ngon miệng lun ý :yum:

4 Likes

Chị thèm cơm cháy mờ từ hồi anh @TommyJerry mua cho là ăn ngoài này không thấy ngon :heart_eyes:
Cờ mờ ko dám nhờ anh ý mua hộ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Món đó bắt nguồn từ trong Nam mà chị.
Ăn món này mặp lắm.
Cơ mờ mua để ăn sáng thì rất chi là tiết kiệm.
Bữa em mua 500gr 115k, ăn dc 7 bữa sáng :kissing: mỗi sáng lấy ra cạp 1 miếng :kissing: mau lẹ gọn gàng :kissing:

3 Likes

Thường là mọi thứ đều được chuẩn bị tối hôm trước, sau đó chỉ chiên, nướng thôi em.

Chắc quen rồi, nấu cũng nhanh.

5 Likes

Cũng được mà buổi sáng như zậy là chị hơi thiếu chất, đợt này c mập mập bụng nhiều quá do ngồi nhiều :face_with_spiral_eyes:

6 Likes

Ước ghề em ở gần chệ :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:
Em nấu ko ngon mờ rửa bát thì kỹ lém :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Thường tất cả những món chị post lên đây đều là chị nấu hết nè… chị ít ăn ngoài lắm, khó ăn nên phải lăn vào bếp :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

2 Likes

Nóng lắm @Tammy.Tr ăn cơm cháy nhiều là nổi mụn.

1 Likes

Nghe tên “cơm cháy” là biết rồi chị :face_with_hand_over_mouth:
Cũng may em k thuộc team ăn vặt :kissing_smiling_eyes:
Em dễ ăn nhưng cũng ít ăn ngoài :kissing: bởi vì ăn ngoài nhiều tiền quá :smiling_face_with_tear: em còn nghèo khó phải tiết kiệm :smiling_face_with_tear: tích cóp cho tương lai :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Đoạn đu theo ủng hộ anh Lăng tím hở Làdy ? :melting_face:

3 Likes

Chẳng hạn bây giờ là chị đang nấu phở bò, chuẩn bị hành, rau ăn kèm rồi… sáng ra chỉ nấu sôi, trụng bánh phở, thái thịt là xong. Chưa kể, xương để âm trong nồi một đêm cũng ra nước ngọt nữa :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

4 Likes

Hàng nhà bác đó làm gì lọt zô mắt em dc :kissing_smiling_eyes:

3 Likes

Wow! Người đâu mà đảm đang siêng năng dữ zị chồi?! :kissing:

4 Likes

Chị thuộc dạng người không thích đi chơi, không thích tụ tập em ạ… chỉ thích ở nhà làm điều mình thích :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Phụ nữ Đảm Đang ! :smiley:

Thật ra món Phở rất khó nấu, nấu cho ra mùi vị phở cũng khá kỳ công :cook:

4 Likes