1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Mình thích thì mình ở nhà thôi chị :kissing_smiling_eyes:
Tại vì sáng em hay ún cf + sữa tươi, ly khá to, nên em chỉ ăn các món khô, vd cơm chiên, cơm cháy, ngũ cốc các loại, hay bánh biscuit bơ đậu phộng như sáng nay :kissing_smiling_eyes: chớ ăn các món nước là k còn bụng để ún cf :kissing_smiling_eyes:
Bún riêu cua/canh bún là em nấu dc nè :kissing_smiling_eyes: xưa có thời mámi em bán 2 món này :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

May quá Ka viết đầy đủ dấu :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Nói em đảm đang là Ka quá khen em rồi, chỉ tại em khó ăn… công việc có vẻ hướng ngoại nên em thích cuộc sống hướng nội…cho yên bình, tự tìm niềm vui cho mình thôi… hoặc có khi em đã vui đủ rồi cũng nên. :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Em nấu theo kiểu Bắc… nói chung tự nấu nhiều lần, học hỏi thêm thì cũng tự rút ra công thức hợp khẩu vị của mình ạ.:slightly_smiling_face:

3 Likes

Có cho Hoa hồi và quế vào ko em ? :thinking:

4 Likes

Có hoa hồi, quế rang thơm, hành tây hành tím và gừng nướng, rễ ngò tươi ạ. Nêm bằng muối biển loại hạt to để nước dùng không bị chát…

Có vẻ Ka đang trêu em thì phải…À hồi chiều Ka bảo tâm hồn nhỏ… mãi một hồi em mới nghĩ ra… có khi câu tiếp theo của Ka sẽ là… có tấm hình mà cũng keo với Ka…:stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Được ăn ngon cũng là 1 hạnh phúc chị nhỉ , c làm em nhớ tới anh @TommyJerry , hôm trước anh ấy dạy em ướp gà nướng mà cả nhóm em khen ngon :yum:

4 Likes

:point_up::point_down:

8 Likes

Này là ổng chê em mà chị :kissing:

2 Likes

Thấy hùi nào mờ chê !? :kissing:

2 Likes

Ủa vậy hả, chắc tại chị nghĩ sâu xa quá :slightly_smiling_face:

1 Likes

Nếu k chê em thì chê ai?! :thinking:

1 Likes

Bởi dậy nên em sẽ không làm môi tới :rofl:

2 Likes

Nhìu kẻ dè bỉu Úp Cơm … thật ra sân chơi Úp Cơm mới là sân chơi Đỉnh nhất - khó nhất - tiềm năng nhất - công bằng nhất và dành cho dân chuyên nhất - Ý kiến cá nhơn :relieved:
image
( Internet )

6 Likes

e vẫn đọc TQC cấp 2 và chơi game bth nè Ka

2 Likes

Mình làm chuyên gia phân tít cũng được nak

Chúc Ka và mn cuối tuần thư thả thoải mái bên ng thân bạn bè

3 Likes

Ch.ó AI dự đoán 10k năm nữa

4 Likes

Weekend :slightly_smiling_face:

5 Likes

Đang thiếu số quá :flushed: ae nào thương tình ủng hộ em zớiiiiiiiii :kissing_smiling_eyes:

Nay free cookies + coffee nha ae :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Tới uống Coffee và ăn Cookies rùi dìa đc hok ? :kissing:

2 Likes