1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đủ nuôi cả đời nếu chỉ ăn cơm cháy với thịt ram cháy cạnh, xiên que, trà sữa vỉa hè :grinning:

Còn ăn như @NPN1989 thì chịu hok thấu :rofl:

3 Likes

Cơm cháy thì rẻ rồi dk, 1kg loại ngon 230k đủ ăn sáng 1 tháng :roll_eyes: vì cứng quá cạp k dc nhiều :roll_eyes:
Chớ ba rọi cháy cạnh thì méc àh, :pig_nose: trong WinMart 3 rọi cỡ 250k/kg, làm cháy cạnh hao lắm, ăn dc cỡ 2 bữa à :flushed::roll_eyes: nếu beer nữa thì hao dữ nữa :flushed::roll_eyes:

2 Likes

Vâng ạ, sr đại ka và cả nhà, mấy nay em mắc chút công việc nên tối mới ngoi lên đọc hết comment của đk và cả nhà được ạ.
Yêu mọi người :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
@Tammy.Tr nay index có ngóc được lên không là nhờ cả vào em nha :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

thì c muốn mua 1k cổ, thì ngày mua 100 cổ cũng oke mà

ult, iu mn, ọe ọe

Đầm body sếch xỳ cỡ đó mà chưa đủ gây chú ý của @khigias2 :flushed::roll_eyes: thì ăn thua gì chị :flushed::roll_eyes:
Mà đỏ thì mới có cơ hội hốt chớ :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

Đang mùa cuối năm lo chạy KPI giữ job nữa mà ba, canh bảng coi chừng hỏng việc chính sao :rage:
Hơn nữa giá này rồi thì cái gì nữa :rage:
Anh Koo hình như mua cao hơn mà, sợ cái gì :rage:

3 Likes

gửi lại tấm HD xem có chú ý hong

1 Likes

Chuẩn. Lo công việc đj … Tối về rảnh thì úp ảnh giường chíu … ý lộn … giường nệm cũng đc :kissing_closed_eyes:

Thôi, khúc trên có gì mờ coi :kissing::roll_eyes:
Cơm thôi ae! :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

Sợ Andjku úp bô :dizzy_face:

này thì chuẩn nè, phẳng :smiley:

Dáng người chung thủy, trước sau như một, hả khỉ huynh? :laughing:

Hmmmm… quan trọng là khúc giữa thôi mà ae :kissing: chớ 2 khúc kia thì dễ mà :face_with_hand_over_mouth:
Cổ phiếu còn bơm thổi dc, huống hồ gì :face_with_hand_over_mouth:

Ko phải Ka tự tjn chớ Ka Bơm Thổi đc hết nhá :blush:
Còn To hơn cả 2 khúc còn lại :sunglasses:

( Internet )

1 Likes

Ok, k cần show hình, em vẫn tin dk nhá :kissing:
Dk phải bơm lên thì khúc giữa mới to hơn 2 khúc còn lại, vại mà vẫn thua xa @khigias2 :face_with_hand_over_mouth:

thôi đc r ạ, bàn về vòng mỡ đối vs tui là 1 tội ác

Ko đc :expressionless:
Làng Trứng thấy mới tjn! 🫨

Mai Ka ghé để chứng minh nhé :hugs:

1 Likes

Túc tắc nhặt ạ

4 Likes

And bring 250mil VND along with u?! :kissing::thinking: