1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

1 tháng lương của em zồi đấy :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Tiếp ạ :slight_smile:

1 Likes

Lương em cao thía :slight_smile:

Bthuong mà chị :kissing: em làm ngoài giờ nhiều mà :kissing:
Cuối tuần bà con ăn chơi chỗ lọ chỗ chai, em vẫn nhân viên gương mẫu đó thôi :roll_eyes:

250k/1 bịch ăn cả tháng thì tiền đâu cho hết cả cô bé em :stuck_out_tongue:

1 Likes

Thế còn cần 250ml làm giề !? :kissing:

Bù Lỗ trứng bất động đậy à !? :kissing_closed_eyes:

Để mua con xe chứ làm gì dk? :kissing:
Giá này em vẫn đang gồng lỗ mà :kissing:

Xe giề mờ có 250ml !? :thinking:
Sh à !? :kissing:

Chống chân sao tới !? :weary:

( Internet )

4 wheels 320cc

Lại tuyệt chiêu !? 🫨

Áaaaa … Têeeee … Áaaaa … Têeee … Cêeeee … :open_hands:

( Internet )

2 Likes

Trên F này nếu chọn đúng người, kiến thức đầu tư bạn có thể học được còn hơn cả trong trường đại học, hơn cả một tấm bằng MBA .

4 Likes

Vì đa số khi họ phím một cổ phiếu, họ còn phím luôn cả kiến thức của họ, những hiểu biết của họ về đầu tư, về một ngành kinh doanh nhất định là vô cùng sâu sắc.

4 Likes

Những Trứng Thủ yếu đuối dễ tổn thương nhất trên Trứng trường không phải là Trứng thủ Vốn nhỏ, mà chính là những Trứng thủ:

• Vốn ngắn
  • Luôn Mún ăn ngay, ăn bằng lần
  • Iu Ma trjnh nữ
  • Iu Trứng lởm giá trên mây

Tăng đc thì giảm đc <$> Giảm đc thì tăng đc . Chỉ là có Trụ đc cho tới lúc đó hay không ? :triumph:

4 Likes

mua đúng vùng giá, an yên thưởng tách trà, r tiền sẽ chảy vào túi bạn

3 Likes

Vẫn còn nhớ Comment từ hồi đầu năm của Ka hở @khigias2 !? :point_down::hugs::point_down:

3 Likes

dạ nhớ chứ Ka, năm nay loay hoay bên xanh đỏ tím vàng, ngẫm nghĩ lại quên đi những điều cơ bản

Trứng biểu thực chất đc vun đắp hoặc hao hụt bởi " chuyển động giá " của các Trái Trứng trên trứng trường. Nên khi Trứng biểu giảm thì tất nhiên Các trái Trứng giảm. Khi giảm tới 1 mức hấp dẫn và đạt mục đích của … của ai Ka cũng ko bít … thì tự nó sẽ trở nên hấp dẫn và tăng trở lại.

Chúng ta là nhỏ lẻ … chúng ta ko thể quyết giá cả … nhưng chúng ta được quyền tự quyết Trái Trứng và Vùng giá sẽ tham gia :v:

4 Likes

Dạ cám ơn Ka

3 Likes

@Tammy.Tr đừng mở app nhé

Nếu iu Ma trjnh nữ thì ko cần mở app @Tammy.Tr ạ … cứ để đó tự khắc có ai đó mở giúp cho !? :rofl:
Đúng hem thống đệ @bangthong_tamquoc :sweat_smile:

1 Likes