1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

trên nón có bé gấu… ý nghĩa là gì :sweat_smile:

3 Likes

Công nhận Làdy @Tammy.Tr che mặt là auto đẹp :grinning:

5 Likes

em tôi lúc bỏ khẩu trang và mũ. :rofl: :rofl: :rofl: có quả mú DOWtrend

4 Likes

image

Ui … Tai to mặt lớn - Sjnh lực mạnh mẽ :thinking:

Thống Đệ quả ko tầm thường tý nào :smiley:

Bớ @Tammy.Tr … Cơ hội này bỏ qua thì còn chờ cơ hội nào !? :kissing:

1 Likes

hãy yêu 1 chàng trai đam mê bóng đá. bởi a ý biết chọc khe.( NYC em chia sẻ) :rofl: :rofl: :rofl:

image
nguồn cảm ứng múc :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum:

3 Likes

K tưởng thần tượng của Thống Đệ ở Chelsea là John Terry chớ !? :grinning:

4 Likes

Nói thật lòng thì Abramovich có ảnh hưởng tới chiến lược săn lùng trứng của Ka đới :relieved:

6 Likes

thôi xong. đúng là 2 trí lớn gặp nhau. :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum:

4 Likes

Chúng ta cùng hiểu là đc. Ko cần nói rõ ra đâu :relieved:

2 Likes

Cứ mỗi lần đọc các bài báo kiểu kiểu như này ko hỉu sao Ka lại cảm thấy bất an, ngộ ghê á Thống Đệ @bangthong_tamquoc :sweat_smile:

5 Likes

image
hôm dk có lưu ý về BDS là đệ đã cơ câu doanh mục hạ tỷ trong hàng a G-Dragon về dưới 10% rồi. BDS e cầm giò còn mỗi a rồng. còn hàng a SO thì gom từ cuối tháng 10.
image

4 Likes

kẻ tức thời mới là trang tuấn kiệt. những năm 2000-2005. khi ấy doanh nghiệp nhà nước cổ phần hóa những doanh nghiệp nhà nước đc định giá rẻ mạc. tiếc là đệ khi ấy trẻ con chưa biết gì.các huynh đài đi trước đệ 20 năm thì ông nào ông đấy giàu ú… đệ thế hệ sau chỉ biết thèm rỏ rãi.thôi chu kỳ này cố dọn tổ chờ đại bàng thôi dk ạ. @Andjku

1 Likes

Quá khứ là để tham khảo - Hiện tại là để lựa chọn - Tương lai là để kiểm chứng :nerd_face:

( Internet )

7 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy:

Hèn gì lãi 40% vẫn chê :kissing: k thèm chốt :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Nhìu người đăng FB tìm Thài của Thống Đệ để Truy Ân lém :joy::joy::joy::joy::joy::joy:

Nói vui chớ kể cả có là Đa cấp hay cờ bạt thì VẪN CÓ KẺ THẮNG. chỉ là hiếm khi kẻ đó là con nhang đệ tử :pensive:

3 Likes

thầy em có con nhan đệ tự… đông nhất trên mọi truyền thông nó phải khác…e thì cũng học cách đi vốn của thầy em… chứ ko xa đọa… cách đi vốn thầy em cũng nhanh giàu. giờ e vẫn áp dung mà

4 Likes

Bài của Thầy Đệ ko mới, nhưng Ka thừa nhận là nó vẫn luôn Hiệu Quả :rofl:

4 Likes

cộng đồng mạng ngta tung thầy em là hào sản. phóng khoáng… chim chim mây mây. cơ mà e đính chính lại là ở chân sóng. ai vào cùng điểm với thầy e thôi. chứ vờ ni 1535 mà vẫn bất chấp múc thì thống đệ chịu. ko cứu đc, @Andjku hiểu ý em chứ :joy: :joy:

1 Likes