1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

700E0746-62C2-4D1C-9B55-86B564659B39
:joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Mô hình cây thông, tới đỉnh cây thông thì anh tôi nhảy xuống! :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:
Siêu sao :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

1 Likes

ko phải… chắc các cụ độ. bán thì ko đc đỉnh. vì cơ cấu chuyển sang đất thổ cư 1 ít lên bán hết chứng khoán dồn lực sang. có đc bán đỉnh đâu. a nhớ hốm đó mở phiên cái là trần kê có bán đc giá trần đâu. giá xanh 124… bán hết hàng thì chiều cụ trà rút phích.ae con nhan khi ấy nháo nhác. tối về a lên bài gáy. bị chúng nó chửi… công nhận đông thật :grinning: :grinning: :grinning:

3 Likes

:sweat_smile:

3 Likes

Ace nào thực tế có nhận Thư thì điểm danh nhé :hugs:

• Rất Vjnh Dự được đóng 5% thuế :relaxed:

P/s: Người thật việc thật - Làng Trứng Thấy mới tjn :expressionless:

( Internet )

5 Likes

Ẹc, tk này em mở từ khi còn ở nhà cũ :roll_eyes: em chưa update dchi mới :flushed: 3 năm nay em k nhận dc thư từ gì :flushed:
Tặng bông nè :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::sunflower::sunflower::sunflower::sunflower:
Bữa 25k/bó 5c, nay 35k rồi :slightly_frowning_face::slightly_frowning_face::slightly_frowning_face::slightly_frowning_face:

4 Likes

Nhận cổ tức thì mua hoa đắt tiền tý, trích ít ra đj Phú Quốc xem maroon5, mời Andy đk bữa tối dưới ánh nến … đừng keo qớ Thần Tài hok ghé cửa vì ổng nghĩ:

Đưa cũng ko thấy xài, chắc dư giả rùi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Hnmmmmmmmmmm nhà dk đi đâu cũng mấy xe tải :flushed: ai mời cho nổi :flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::hot_face::hot_face::hot_face::kissing::kissing::kissing::kissing:
Em đang dạo kiếm mã giảm giá Grab Food cho bữa tối đây :roll_eyes: trưa đi ăn ké là đã k tốn zồi :roll_eyes: sáng thì cf + cơm cháy ở nhà :roll_eyes:
Nhưng hnay em cũng đã tốn 150k tiền lego + 35k tiền bông :roll_eyes:

2 Likes

Ai biểu ko mua :oncoming_taxi:
Mua là giờ rung đùi có xèng sắm tết rùi :relieved:

3 Likes

Giữa hay cuối tháng 12 mới có tiền mờ dk :rage: giờ đã có đâu?!!:roll_eyes:
:kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes: giảm dc 46k :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Em thấy cây thông quá là đẹp :kissing: nên nãy em qua group anh lớn kia tặng ae cây thông, tưởng bị uýnh chớ :kissing: ai dè ảnh chỉ :laughing: thôi :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Đọc báo đj :nerd_face:

2 Likes

Em nào giờ chưa từng cho 2 đứa này zô list theo dõi, nên kệ nó, khỏi đọc dk ợ :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:
Beef steak tới zồi :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:
Măm măm time :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Ka chơi kì, kêu em ăn :apple: mà không nói Quàng Tử ở đâu để em dụ dỗ đầu tư ăn chia, hoặc chí ít cũng cho mượn tiền để em mua ăn chớ.

Trong khi chờ Quàng Tử hay ai cho mượn tiền thì em đành ăn mì quảng vậy. Tiền ra tiệm ăn còn không có, phải lăn vào bếp để nấu cực khổ, ăn thì có chút éc…:face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

4 Likes

Trứng lòng đào mới chịu :kissing:

2 Likes

Phải có skill mới được trứng lòng đào center đó Ka.:face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

2 Likes

Sờ kiu gì thế nói nhẹ cho ace biết đi nak

2 Likes

Sờ kiu kĩ năng cũng coi là có nhưng khó nói lắm anh, phạm quy diễn đàn, Mod ban nick em sao :woozy_face:. Còn skill luộc trứng lòng đào trung tâm thì anh canh thời gian 5p từ khi nước sôi và đảo trứng thường xuyên, sau đó xả nước lạnh ngay. Chờ nguội bóc vỏ… rồi bóc lủm ạ.

3 Likes

Menu party của cty cũ của em :kissing:
Xin lỗi chớ chịu hông nổi :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Lò dò mãi cũng chưa tìm thấy anh
Thôi thì tấp vô làm tô Bún bò :slightly_smiling_face:

3 Likes