1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Hicccc

Hicccc giờ này mới dc đi ăn trưa :smiling_face_with_tear::hot_face:
Sáng giờ em còn k coi bảng dc :smiling_face_with_tear::hot_face:

1 Likes

em toi

trc sau gì cũng tới lượt, nằm im thưởng trà đợi tiền đầy túi c ợ

1 Likes

GEX kia

1 Likes

Trùng hợp ghê ta. Sáng cũng có 1 bạn ngoài đời hỏi Ka " Nay trứng biểu tăng tốt quá mà sao có mỗi :apple: :zap: tăng có nét tý …

Ka cười đáp:

• Nói thật lòng, sóng hiện tại là sóng ck - bds . Ai mún đu sóng thì nên vào 2 nhóm đó

Người đó hỏi:

• Vậy seo Ka ko vào ?

Ka trả lời:

• Pp của Ka xưa giờ vẫn hiệu quả bền vững. Nên Ka ko vì đám cỏ xanh mơn mởn nhà bên cạnh mà bỏ đám cỏ mình đang chăm sóc.
  • Lộc Ai nấy Hưởng - Hoạ Ai nấy gánh.
  • Nếu em hay bất kỳ bạn nào mún có ăn thì nên bán hết :apple::oncoming_taxi::zap::oil_drum: để đu theo ck -bds . Khả năng ăn bằng lần cao đới

Bạn ý bẩu:

• Em có máu mạo hiểm. Để em chiên thử xem
    Ka nói:
  • Chúc em may mắn
5 Likes

M.ú.t :grinning:

1 Likes

bản chấn dk vốn ng cẩn trọng… đầu tư giá trị… doanh nghiệp tốt ok ka mói xuống tiền… :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Ok dk!!
Bye!!! :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:
Haizzzaaaaaa giờ sếp bao món ngon nhất mà sao k thấy ngon :roll_eyes: em lại còn kêu tô đặc biệt size L nữa chứ :roll_eyes: k ăn hết thì sau này ai mời mình nữa :roll_eyes:
Byeeeeee!!!

Thật ra vẫn có nhìu Nhà Đầu Cơ Giá trị tài ba … Tiếc là Ka lượng sức mình ko có khiếu hay trình về mảng đó nên ko làm thôi … chớ nhìu khi nhìn Trứng tăng bằng lần mà thèm nhỏ dãi :drooling_face:

5 Likes

Chắc qơ hết cái còn mỗi nước trong Tô chớ giề !? :expressionless:

1 Likes

rồi tới lúc - 3-50% thì Ka ơi cho e trồng cỏ nhà Ka vs

Hnmmmmm bậy tầm bạ :rage:
Ai như dk :rage:
Ít nhất phải để lại cọng rau chớ :rage:

Ka nhớ thời Trẻ Trâu nhóm Ka cũng hay đua se… Cứ ra xa lộ là vít ga núp gió … Trong nhóm có vài đồng chí luôn dẫn đầu … Ka và 1 bạn nữa luôn luôn về cuối. Có lần thèn dẫn đầu nói nói:

• Ê, Andjku … Mài toàn chạy cuối vậy sao ko ở nhà luôn đj làm chi ?
    Ka trả lời:
  • Hai đứa Tao đj sau cùng là để dọn dẹp nếu có gì ko hay xảy ra … :roll_eyes:

Nó bẩu:

• Mài khéo lo. Toàn tay lái lụa

Rồi Thời gian trôi, quãng thời gian quay tàu đó khiến Ka mất ko ít bạn cùng trang lứa :sneezing_face:

Note: chắc giờ ko ai thừa nhận đang nắm Rồng Đất đâu nhỉ !? :roll_eyes:

1 Likes

Có … có lý … phải có tý rau cỏ …:roll_eyes:

2 Likes

chẹp… dk nói em mới nhớ lại…ngày mới vào cùng bạn bè chiến hữu, ngoản đi ngoảnh lại còn mình đệ. nhiều khi gáy cũng tủi thân vãi :smile: :smile:. thôi đã chấp nhận vào cái nghan này thì lên chấp nhận thương đau. còn ko chấp nhận đc thì thôi đừng vào, :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

Theo thuyết tiến hoá thì cũng bình thường Đệ à :face_exhaling:

Trứng biểu vẫn di chuyển trong phạm vi 1050 -1100 - 1150 … Ace chú ý vấn đề " BIÊN CAO - BIÊN THẤP " nhé :nerd_face:

7 Likes

Vâng ạ :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
Mấy ngày cuối năm nhờ lady @Tammy.Tr vào động viên cả nhà nhé. Mấy ngày này nhớ mọi người quá mà cũng chỉ kịp vào like thôi ạ :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

5 Likes

Cuối năm bận rộn là tốt Thơ Ký nà :relaxed:

5 Likes

Dạ, yêu đại ka thật nhiều vì luôn đồng hành cùng tụi em. Tăng nhiều, tăng ít, có tăng là điều tuyệt vời rồi ạ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Mới sáng sớm @khigias2 hú hú em vì thị trường xanh mát mắt quá, mà từ lâu rồi em chỉ quen mua khi tt đỏ sâu :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

Đỏ mua xanh bán :kissing:
Tặng cây thông động ziên tinh thần ae nè :kissing_smiling_eyes:
Giờ em qua chỗ khác tặng, nay xanh mạnh chắc ngta zui, k bị dí oánh :kissing_smiling_eyes:

4 Likes