1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Kinh nhể :rofl:

2 Likes

Chuột nướng nhen, bao thơm ngon ngọt

2 Likes

Ăn gì to đê, ăn chuột nhát lắm, sao mà ko run dc :rofl:

2 Likes

Em thử rùi hay seo mờ bít điêu? :thinking:

3 Likes

Chị ăn trưa xong tám với mọi người, vào thấy 2 lệnh khớp em A. Coi như hôm nay A Á đầy đủ. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Là do em tham gia làng Trứng chưa đủ lâu, chớ cỡ Thơ ký @Nguyen_Dien giờ " chai " lun rùi :smile:

7 Likes

Hồi trẻ anh ăn tuốt: Chuột, ếch, nhộng … gì cũng ăn

Giờ nhiều năm rồi ko rớ tới những thứ đó nữa … tự nhiên nhìn ko muốn ăn mặc dù ko tu đạo gì cả :roll_eyes:

6 Likes

Khổ quá xá, còn tí tiền trên xalo Pay mà ko tìm thấy cái thẻ ngân hàng đâu mà lấy ra mua a Á ớ nữa :frowning:

4 Likes

Nói xấu hay seo mờ xoá vại ? Chưa kịp đọc :roll_eyes:

3 Likes

Thoai lấy xa lộ bay đi mua food đê… :laughing:

5 Likes

Dạ ba e xưa ăn tuốt hết, h thì ko ăn đc nữa, ngta nói ăn quá nhiều nó v á dk

6 Likes

Ầy xà chắc phải zậy thui á, chứ em là thánh ném thẻ ngân hàng :slight_smile: giờ ko nhớ nổi tung tích lần cuối nó ở đâu nữa :frowning:

4 Likes

Có lẽ nó theo tuổi. Anh giờ cũng kén ăn hơn xưa, chỉ có 1 con là ăn hoài ko chán thui :kissing:

4 Likes

Thắc con mà mắc à nhen đk :laughing:
Em thì sợ các loại chuột ếch gun :rofl:

3 Likes

Em lại phải trong sáng lên kiếm con gì nè kkk

3 Likes

Con Cá … Ăn cá theo người nhật tốt cho sức khoẻ :smiley:
Trong sáng lên Thơ ký à :relieved:

2 Likes

Oác… Có app trên đt mà… A giờ chỉ có mỗi thẻ tín dụng bỏ túi đi ăn uống lanh quanh, còn cần thì app quẹt cái nhanh mờ… Thẻ gì nữa :smiley:

4 Likes

Em dùng thẻ tín dụng đó anh, mà e ko biết em ném ở đâu rồi ý :). Có đợt em cẩn thận khoá thẻ trên app, sau dồi lại ko nhớ mật khẩu đăng nhập vào app vì khoảng 1 thời gian là nó ko cho đăng nhập bằng Face ID, em lại hùng hục ra ngân hàng

2 Likes

Nếu dc thì add luôn thẻ tín dụng vào đt đi :laughing:
Mà hay đoảng thì cẩn thận đới, mất thẻ như mất tiền đấy :unamused:

5 Likes

Tưởng con gì =)))) hí hí

3 Likes