1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Vâng, tối nay em về tìm lại cái thẻ ấy á, chứ cũng hơi lo lo rồi :frowning:

2 Likes

Ậy trong sáng lên em :rofl:
Người đâu đẹp zai mờ … đen tối thía :smile: :rofl: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Lo quá thì khoá thẻ đi. Rồi có gì tìm dc nhờ mở thẻ lại sau :smiley:
Cứ bìn tĩn :smiley:

4 Likes

Dạ em khoá lại trên app đỡ. Bạn em lần trước bị lộ tt thẻ, ngủ xong 1 giấc ngủ là bay mất 200 triệu

3 Likes

Em còn định comment …mà thôi, trong sáng lên thì mới A Á Ớ được. :dancer:

3 Likes

Uhm… Nên xài mấy cái như thẻ credit cẩn thận, ko chia sẻ hình ảnh hay add vào mua hàng mấy trang ko an toàn. Mất thông tin cái mệt lắm! E cũng nên cẩn thận ko thừa đâu.

5 Likes

Haha. Dù trong hay đục nhưng mà TT cá hồi lại rồi :laughing:

4 Likes

Vâng ạ, em gắng sửa lại mấy tính ẩu này

4 Likes

Ui … có thẻ để xài quẹt quẹt thjk nhỉ :grinning:
Anh thì xong là bắn chíu chíu chíu … Cảm giác rất tự tjn và tự hào :smile:

Bắn tiền ý … Trong sáng lên nhé :smile:

3 Likes

Há há kệ moá em ui :slight_smile: rồi đâu lại vào đó thoai:) nái cũng phải ăn mờ :slight_smile:
Nái bẩu tui đã được ăn đâu mà các ông cứ chốt chốt thế hử

1 Likes

Hihi… Cẩn thận tí, chứ có chuyện rồi thì mất công lắm. À thẻ lưu ý ko bao giờ dc lộ CVV nhé, 3 số sau thẻ đó. Lưu ý thêm :smiley:

5 Likes

Cái quầng đùi giề cũng bít :rofl:

3 Likes

Tưởng ăn bánh xong bắn tiền chíu chíu :laughing:

2 Likes

Ậy vậy em gỡ nốt mấy app em liên kết ra ạ, trước em chỉ dùng riêng 1 tk để liên kết mà tk ấy cũng quên mất là cũng mới nâng lên thành visa debit

3 Likes

Ui tầm như a thì phải thế hoặc thẻ debit, như e vẫn tận dụng tiền bank đi chợ với ăn uống a ợ… Cũng đỡ dc cả tháng á a :smiley:

3 Likes

Ờ ờ… A cũng thấy rối với e rùi… Thui túm lại thẻ quốc tế debit hay credit gì cũng thế… Giữ dùm thông tin… Còn xài app thì nhớ bảo mật giúp :unamused:

3 Likes

Em thì còn quê mùa, xài tiền mặt là chính :joy: có 1 cái thẻ ATM thôi :joy:

3 Likes

Cầm thía cho chắc em ui :stuck_out_tongue:

3 Likes

Hai chệ em bắt tay cái nào, chị cũng toàn tiền mặt với chuyển khoản thôi à. Có nhiêu xài nhiêu, hết nghỉ phẻ. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Atm mỗi lần đc rút bao nhiu anh quên rùi ta? :thinking:

3 Likes